• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone Symbian S60v3 đơn giản với Norton Symbian H@ck

benbonbon

Mấy bác cho e hỏi sao cái Norton lâu lâu nó báo là cần phải update dậy mình phải chọn Yes hay No dậy. Với lại e xài C5.00 nên o có ổ Y nên o cài installer dc dậy máy e có hết hạn crack o dậy?

AlyCuong

Active Member
Mấy bác cho e hỏi sao cái Norton lâu lâu nó báo là cần phải update dậy mình phải chọn Yes hay No dậy. Với lại e xài C5.00 nên o có ổ Y nên o cài installer dc dậy máy e có hết hạn crack o dậy?

Up dữ liệu quét virus đó, nếu sợ virus thì Yes, còn k sợ thì gỡ ứng dụng đó luôn đi, chẳng thấy dt có virus :D

ducanh1

em test trên N86 mà sao chọn phần restore thỳ nó báo là failed là sao mấy bác nhờ.giúp e vs

blackeagle2548

mình test trên 6120c fw 7.1 thì làm đến bước cuối cùng ra 2 cái Patch.
lúc vào x-plore thì bị treo máy.

vuong234

Member
Chỉ khi nào 4mat thi mới mất hack bạn nhé!
E5-00 có hack thế này đc không các bạn,mình gà lắm
Thử đi bạn! không die máy đâu

hupchao

xin hỏi chủ topic là máy chưa hack bao giờ,mới format thì có có cài đc file NortonSymbianHack.sisx như bạn nói không :)

devild_pun

Minh da hack theo cach nay 1 lan thanh cong.nhung vua roi minh cai ung dung tao hieu ung cho may thi bi mat hack.minh thu hack lai thi ko duoc nua.gio phai lam sao?may minh la c5 00

blackpetal

Mình cài vào sao nó bắt update khi vào phần antivirus nên không hack được?chủ topic hướng dẫn mình với nhé.

Chỉnh sửa cuối:
T

trinhquy9999

Guest
Thanks nhé bạn .mình phải làm đến lần thứ 2 mới OK ,lần đầu lỗi lung tung bực quá format (*#7370#) máy luôn rồi cài lại được luôn thế là ku cậu bây giờ ngoan rồi cài pm ứng dụng thoải mái không thấy ý kiến ý cò gì nữa.hehehe .(hơi tiếc mấy cái ứng dụng cài trong máy ,bây giờ lại phải down lại ,híc...).

ducanh01

chủ thớt có bộ Install sever cho OS 9.3 ko.send mình vs.mình test cáck này trên N86 ko đc.phải háck = Dr.web

benbonbon

Bác ơi cho e hỏi sao cái Norton báo còn vài nữa là hết hạn sử dụng vậy phải làm sao đây? Ko lẽ xóa xong hack lại từ đầu.
Mà thấy mấy bác nói format máy là sao dậy? Fomat = cách nào và nó có giống cài firmware o?
E xài C5.00.2 nha

nguyentanbinh

Well-Known Member
Bác ơi cho e hỏi sao cái Norton báo còn vài nữa là hết hạn sử dụng vậy phải làm sao đây? Ko lẽ xóa xong hack lại từ đầu.
Mà thấy mấy bác nói format máy là sao dậy? Fomat = cách nào và nó có giống cài firmware o?
E xài C5.00.2 nha

- Format máy nghĩa là khôi phục lại toàn bộ trở vệ mặc định như lúc mới mua máy. Còn cách format máy C5.00.2 là dùng cab hoặc lệnh (*+ 3 +Gọi + Nguồn)