• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone Symbian S60v3 đơn giản với Norton Symbian H@ck

gadoiyenthe

các bác cho em hỏi sao bây giơ không đown key ở opda được, down file key lại là file cer

binhtroc

đã làm theo cách của bạn,nhưng máy vẫn thông báo chứng chỉ bị lỗi.
phiên bản e 63: 510.21.010.
imeil: 35739704407080
cũng đã đang ký trên opda.cn nhưng chỉ ra dc thế này.bạn có thể lấy cer hoặc key cho mình dc o? http://www.shoujizu.net/en/mycer.php

binladen1206

Active Member
đã làm theo cách của bạn,nhưng máy vẫn thông báo chứng chỉ bị lỗi.
phiên bản e 63: 510.21.010.
imeil: 35739704407080
cũng đã đang ký trên opda.cn nhưng chỉ ra dc thế này.bạn có thể lấy cer hoặc key cho mình dc o? http://www.shoujizu.net/en/mycer.php

Sao lại k được - bạn có làm theo hướng dẫn của chủ top k ? Cái số imei của bạn đưa sai nhé :-?:-?

heaven3tt

test n81 -8g cái nay sao làm xong moi thứ cài được rompatcher apply được open4all cài phần mềm vẫn báo lỗi .điên nên chép thử file installseve.exe cho
FP1 vào rồi apply path installserver RP+ thi bi đẩy ra ngoài .ko biết sao nữa . bó tay thôi các pro

thuyls12

Helps. khi em ấn vào " lựa chọn" nhấn "restore", sau đó ấn " có" thì tự nhiên hiện lên bảng "Restore failde: File alreadyexists". thì bây giờ làm ntn?

xiaohuang

Helps. khi em ấn vào " lựa chọn" nhấn "restore", sau đó ấn " có" thì tự nhiên hiện lên bảng "Restore failde: File alreadyexists". thì bây giờ làm ntn?

Mình cài trên E63 cũng mắc lỗi này, chắc phải dùng CER thôi

hungvxut

giúp đỡ tí làm sao tao đc sys/bin trong ổ Y: vậy nhỉ
em dung xplore mãi mà không làm đc

MaKimLien

Member
Mình cài trên E63 cũng mắc lỗi này, chắc phải dùng CER thôi

1 số bạn bị như thế này chỉ cần 4mat máy làm lại là okê
pac chu thot oi,cho minh hoi chut sao minh cai va hack dc roi vay ma vao NỔTN no lai co hinh dau nhac do? la bi sao vay ban?..chi minh voi nhe thank ban truok

Bạn viết gì mình dịch kô ra. Bạn có thể nói rõ được không :-?

MaKimLien

Member
giúp đỡ tí làm sao tao đc sys/bin trong ổ Y: vậy nhỉ
em dung xplore mãi mà không làm đc
Apply Open4all trong Rompatch đã. Với bàn phím thường tạo thư mục trong xplore dùng phím 9(wxyz) với bàn phím q dúng phím F

kennie208

cái file installsever.exe là ở đâu zậy thớt ? _ _!

e66 la Os 9.1 hay 9.2 zậy thớt ?

Last edited by a moderator: