• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck vĩnh viễn N95-2 8Gb firmware v31.0.015 + H.Dẫn update firmware bằng JAF

nxhoang90

page nhiu bạn , hok thấy , phần hướng dẫn đó , mình tìm trong Product code hok thấy có TV , nhớ là có chọn file gì cho nó có tv đó ^^

Son_Nguyen

Anh em nào đã down được thuốc cho bản JAF của bạn Dũng rồi thì có thể up lại cho mình xin với được ko? Link down ở bài viết của bạn Dũng die rồi.. Thanks rất nhiều..:p

nxhoang90

vừa check link , ok mà bạn , đây là d-link , cài IDM đi , nó sẽ tự bắt link nha ^^

4380

như firmware mới có gì hay hơn không, mình thấy càng mới thì ổ C càng mất dung lượng

neo1105

như firmware mới có gì hay hơn không, mình thấy càng mới thì ổ C càng mất dung lượng

FW mới nhất v31 cũng không hơn nhiều so với FW v30, nhưng nó được cái mới là "mới nhất".
Còn dung lượng ổ C lớn hơn chẳng qua là nó có thêm game N - gage mới thôi bạn, không thích thi remove nó đi, dung lượng ổ C lại lớn vật vã thôi :D

Son_Nguyen

vừa check link , ok mà bạn , đây là d-link , cài IDM đi , nó sẽ tự bắt link nha ^^

Máy mình đã cài IDM 5.15 rồi nhưng ko down được, nó toàn báo Error, link trên của bạn Dũng có vấn đề rồi.. Anh em nào đã down được thuốc rồi thì up lại giúp mình với.. Thanks rất nhiều!!

q630666

Máy mình đã cài IDM 5.15 rồi nhưng ko down được, nó toàn báo Error, link trên của bạn Dũng có vấn đề rồi.. Anh em nào đã down được thuốc rồi thì up lại giúp mình với.. Thanks rất nhiều!!
Chờ đến chiều về nhà úp cho.Đang đi chơi:D

tomneo

bạn ơi sao m bật zozo lên nó k hiện ra cái bảng select phone model,nó hiện ra cái bảng tiếp theo như trên hình bạn hd ấy,trong bảng đấy nó đề đại loại usb cáp k kết nối.Trong khi cái pc suite nó nhận rùi mà

skyraider84

bạn Dũng ơi , cho mình hỏi máy mình đã hack như bạn nói rồi , sau đó mình up firm 31.0.015 như code eủo , bây giờ mình muốn chuyển lại để up lại firm 31 có tiếng Việt bằng JAF của bạn có được k ?

Kojiro

Super V.I.P
bạn Dũng ơi , cho mình hỏi máy mình đã hack như bạn nói rồi , sau đó mình up firm 31.0.015 như code eủo , bây giờ mình muốn chuyển lại để up lại firm 31 có tiếng Việt bằng JAF của bạn có được k ?

Bạn đổi code sang tiếng Việt sau đó dùng NSU up lại thử :)

Son_Nguyen

Bạn đổi code sang tiếng Việt sau đó dùng NSU up lại thử :)

MOD Kojiro cho mình hỏi với: dùng J.A.F để up firmware đến bước nó báo "Searching for phone" thì máy đã tắt từ trước rồi, thấy nhiều bạn nói là phải nhấp nút nguồn để cho nó boot thì mới tiếp tục flash. Trên 4rum nhiều bạn làm đến bước này thì toàn báo lỗi ko làm tiếp được, mình muốn hỏi lại về thời gian lúc bấm nút nguồn khoảng bao lâu thì nhả ra? Vì đang chuẩn bị up lại firmware cho con N95-3 & 6120c của thằng bạn nên hơi lo vì chưa có nhiều kinh nghiệm..:(

kennho

MOD Kojiro cho mình hỏi với: dùng J.A.F để up firmware đến bước nó báo "Searching for phone" thì máy đã tắt từ trước rồi, thấy nhiều bạn nói là phải nhấp nút nguồn để cho nó boot thì mới tiếp tục flash. Trên 4rum nhiều bạn làm đến bước này thì toàn báo lỗi ko làm tiếp được, mình muốn hỏi lại về thời gian lúc bấm nút nguồn khoảng bao lâu thì nhả ra? Vì đang chuẩn bị up lại firmware cho con N95-3 & 6120c của thằng bạn nên hơi lo vì chưa có nhiều kinh nghiệm..:(

Không cần tắt mở nguồn gì hết , cứ để bình thường (máy đang mở nguồn)chọn profiles General cắm cap chọn kết nối PCsuite và chạy JAF theo hướng dẩn , nó sẽ tự tắt nguồn và mở lại khi up xong . Chúc bạn thành công

THIENHUNGCD

Anh Dung oi!Em download v31.0.015 RM-320 APAC 3 hôm nay rồi mà không được anh Dung ơi!Anh up lên cho em được không anh Dung!Anh giúp em với anh Dung ơi!Em cố gắng Download về ma vẩn không Download được!Mong anh giúp em,Em cám ơn anh rất nhiều!