• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

d617470

bạn ơi, dùng Phoenix đc chứ? lười down jaf quá, bỏ vào r flash bt k phải xóa gì đúng không?

p.s Update Rofs2 cho N97mini v30 bản Tap to unclock sao down về có mỗi file "RM-559_32.0.002_prd.rofs2.V22" vậy? làm thế nào nữa hả bạn?...gà quá, tại dùng c5-03 nên bjờ dùng cái này chả bk làm ntn? ;-s

Chỉnh sửa cuối:

d617470

Chắc là được.toàn chơi jaf chứ phoeix toàn để chơi với s40 và v3
thế cho xin cái tut dùng jaf đc k bạn? mình chưa dùng bao h

à...

p.s Update Rofs2 cho N97mini v30 bản Tap to unclock sao down về có mỗi file "RM-559_32.0.002_prd.rofs2.V22" vậy? làm thế nào nữa hả bạn?...gà quá, tại dùng c5-03 nên bjờ dùng cái này chả bk làm ntn? ;-s

và 1 cái nữa là đt mình chưa update fw mới thì bì up cái nyà đc k?:)

Chỉnh sửa cuối:

mada203

em quên làm cái
Lưu ý :
+ Xóa các thư mục hệ thống trước khi JAF như: E:\sys, system, private,...
+ Sau khi JAF xong, khởi động lại máy để sử dụng thanh MediaBar
rồi có sao ko a :(

kumuc

em test bản n97mini v12 gặp 1 số lỗi như sau bác ạ. ( kbiết là tại máy em hay tại cwf hay j nữa.hjc ). ram cao, ngon, nhưng khi mới flas xong restart thì hay bị treo ở cái màn hình khởi động nokia ovi í ạ. chờ hoài k thấy lên phải bật nắp tháo pin.@@! theme effect thì e có thay effect khác vào thế là hiệu ứng khi mở thư mục trong menu bị mất bác ạ, đến cả bây giờ e quay về flas cwf c6 cũng vẫn vậy, mà ngày xưa thì dùng ngon. mong bác nào co kinh nghiệm chia sẻ e 1 chút ạ.

kangnam

em test bản n97mini v12 gặp 1 số lỗi như sau bác ạ. ( kbiết là tại máy em hay tại cwf hay j nữa.hjc ). ram cao, ngon, nhưng khi mới flas xong restart thì hay bị treo ở cái màn hình khởi động nokia ovi í ạ. chờ hoài k thấy lên phải bật nắp tháo pin.@@! theme effect thì e có thay effect khác vào thế là hiệu ứng khi mở thư mục trong menu bị mất bác ạ, đến cả bây giờ e quay về flas cwf c6 cũng vẫn vậy, mà ngày xưa thì dùng ngon. mong bác nào co kinh nghiệm chia sẻ e 1 chút ạ.

bạn thử kiểm tra lại xem ..... mình ko thấy có lỗi như bạn ................. :(:(:(

haydenvoitoi_6

e đã test cả 3 bản n97v12 sao cái nào nó cũng đọc tên người gọi đến thế hả a? on hay off cũng thế cả.ai bít giúp e cách sửa với :((

ki3pc0d0n

bản Update Rofs2 N97mini v30 cho X6-00 ....
Chép file rofs kiểu gì đây !
Nó là v22 còn fw gốc là v20... xoá v20 đi hã kang nam

Chỉnh sửa cuối:

binh0x

bạn nào có thể hướng dẫn cho mình chuyển sang menu 4x4 k ạ
hay mod menu 4x4 dc k ạh
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

Chỉnh sửa cuối:

imuzik10

hãm tài vãi, thế chốt lại là v bao nhiêu thế? Tải về lại sợ v thấp thì mất công tải v từ navi. Đọc toét mắt, làm mừng hụt. :-?

Chỉnh sửa cuối: