• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

meocon2t

Bản sau kangnam fix cái Rung khi Nhận Cuộc Gọi và Tắt Cuộc gọi nha

rung khó chịu quá :D

boy_online01

Bác nào cho mềnh xin cái Menu circle giống sym^3 (hình tròn tròn thể hiện ứng dụng chạy ẩn giống trong hình ý)
Nó nằm ở resource/apps/gridroof.mif ;;)

Nguyendaivuong

Bản sau kangnam fix cái Rung khi Nhận Cuộc Gọi và Tắt Cuộc gọi nha

rung khó chịu quá :D

mỗi người mỗi ý thích mà, cái rung này hay đó chứ, nhiều khi gọi cho người khác chỉ cần thấy rung là biết bên kia bắt máy, khỏe, đở phải canh điện thoại:D:D:D:D

bunrieucua

Bác nào cho mềnh xin cái Menu circle giống sym^3 (hình tròn tròn thể hiện ứng dụng chạy ẩn giống trong hình ý)
Nó nằm ở resource/apps/gridroof.mif ;;)
Biết rùi thì tự bung ra mà lấy.
Lười vừa thôi boy em:))

bunrieucua

Ặc em định lấy nó để cho vào theme mà :((, down cả rofs nặng hơn 70MB chỉ để lấy một cái file chưa đến 10kb :))

Ai giúp với. HELP!
Giúp được giúp liền.
Anh dùng icon N8 nên không có:))
Em qua bên binh24 down bộ icon Anna là có cái gridroot.mif đó ngay mà:-?

max1397

Member
mấy CFW này cài phần mềm shazam ko đc ! toàn báo lỗi phần cài đặt có sẵn.ai bik chỉ dùm vs

jinloluv

Anh ơi cho em hỏi bản cook này dùng cho X6 8GB hay 16 GB thế hay là dùng dc chung cho tất cả vậy.:)

chithienvu

Dùng được hết mà bạn. X6 8GB hay 16 GB chỉ khác nhau dung lượng thôi còn nhiêu giống hết.

_GD_

chắc giống nhau thui,mình lụm được cái hình khi tìm trên google thui.