• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

theday1

4mat 4 ngón rồi cài lại nhé bạn! 4mat thẻ luôn. Mà nếu máy bạn đã up lên fw mới thì cách này ko dùng được nữa nhé!

4mat 4 ngón là sao vậy? Mà FW mình đang dùng là 11.0.045, hôm qua mình vẫn hack được, chưa update gì cả, chỉ *#7370# thôi

Kojiro

Super V.I.P
4mat 4 ngón là sao vậy? Mà FW mình đang dùng là 11.0.045, hôm qua mình vẫn hack được, chưa update gì cả, chỉ *#7370# thôi

Khi 4mat kiểu đó thì máy bạn có còn danh bạ, bạn có dùng font tiếng Việt k? Bạn có 4mat bộ nhớ thứ cấp k? Khi cài lại bạn có chỉnh ngày giờ hệ thống theo hướng dẫn k?
Nếu 4mat thì nên up fw mới rồi hack luôn cho tiện bạn à, dùng fw mới cho mới :)

theday1

Khi 4mat kiểu đó thì máy bạn có còn danh bạ, bạn có dùng font tiếng Việt k? Bạn có 4mat bộ nhớ thứ cấp k? Khi cài lại bạn có chỉnh ngày giờ hệ thống theo hướng dẫn k?
Nếu 4mat thì nên up fw mới rồi hack luôn cho tiện bạn à, dùng fw mới cho mới :)

Mình tìm ra lỗi, đấy là các Files để cài đặt, trước để ở Thẻ, sau khi copy lại đều không Install được. Thks

bluedragon0307

Anh ui, Xplore 1.30 có dùng hack fone dc ko? Sao em thấy nhìu người cài 1.30 rồi lại muốn quay lại dùng 1.22?:-??

Kojiro

Super V.I.P
Anh ui, Xplore 1.30 có dùng hack fone dc ko? Sao em thấy nhìu người cài 1.30 rồi lại muốn quay lại dùng 1.22?:-??

1.30 dùng được nhưng do chỉ là bản trial nên người ta ko dùng.
Mà khi em cài file hack trên thì nó đã có Xplore cho em dùng để hack rồi. hack xong em mới cài bản Xplore khác được.

bluedragon0307

Bi giờ em mới hack, tối hôm qua buồn ngủ quá sợ làm nhầm các bước thì teo:) Nếu chỉ là vấn đề chờ 3s thì chả sao cả, mất có 3s thui mà

Kojiro

Super V.I.P
Bi giờ em mới hack, tối hôm qua buồn ngủ quá sợ làm nhầm các bước thì teo:) Nếu chỉ là vấn đề chờ 3s thì chả sao cả, mất có 3s thui mà

Uhm! Vậy hack đi, nhớ chọn đúng file khi cài nhé!

MinhThang

Manager
Em vừa hack xong, sao cài PM nào vào máy cũng báo file corrupted thế hả anh?

Bạn đã làm đúng hướng dẫn thì sẽ thành công, hãy cài 1 pm khác xem sao, có gì báo lại kết quả.file corrupted đây là tệp bị hỏng, không liên quan gì đến Hack cả.:D

bluedragon0307

Mình làm đúng theo hướng dẫn rồi. Tệp đó có bị hỏng đâu. Mình vừa cài thử cái Aimator thì máy báo filecorrupted, vào bin xoá 2 file vừa giải nén từ cái Hack.rar vào và xoá Hellocarbin với Cappon, Cappoff đi thì cài OK nè, chả có lỗi gì cả

MinhThang

Manager
Mình làm đúng theo hướng dẫn rồi. Tệp đó có bị hỏng đâu. Mình vừa cài thử cái Aimator thì máy báo filecorrupted, vào bin xoá 2 file vừa giải nén từ cái Hack.rar vào và xoá Hellocarbin với Cappon, Cappoff đi thì cài OK nè, chả có lỗi gì cả

Bạn dùng máy gì vậy? "Xóa 2 file vừa giải nén từ cái Hack.rar vào" mà lại cài được. Khó hiểu quá, mục đích của Hack là chép 2 file này vào Bin đó bạn.

Kojiro

Super V.I.P

Khi e cài em phải chọn file chính xác, lỗi đó là do e cài nhầm file, nhầm file thì ko những cài bị lỗi mà gỡ ứng dụng nào cũng lỗi cả, làm lại nhé!

bluedragon0307

N73 là pre FP1 đúng ko ah, lúc cài Darkka thì để dấu tích vào ô đó, còn ô FP1 thì bỏ nó đi. Em làm đúng như thế đó.

@minhthang: Đúng là Hack là để đưa 2 file này vào bin ạ, nhưng mà khi em xoá hai cái đấy đi và cả Hello... nữa(tức là máy trở về trạng thái lúc chưa Hack) thì em lại cài dc PM

MinhThang

Manager
N73 là pre FP1 đúng ko ah, lúc cài Darkka thì để dấu tích vào ô đó, còn ô FP1 thì bỏ nó đi. Em làm đúng như thế đó.

@minhthang: Đúng là Hack là để đưa 2 file này vào bin ạ, nhưng mà khi em xoá hai cái đấy đi và cả Hello... nữa(tức là máy trở về trạng thái lúc chưa Hack) thì em lại cài dc PM

Chọn file như em là đúng rồi, em thử cài một pm nào đó nữa xem sao, ACM chẳng hạn.

Status
Không mở trả lời sau này.