• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtrungbl01

15-05-2007.
phải chỉnh đúng ngày này hay trước ngày này cũng được vậy bro? sao mình làm rồi mè hem được ta???/

MinhThang

Manager
15-05-2007.
phải chỉnh đúng ngày này hay trước ngày này cũng được vậy bro? sao mình làm rồi mè hem được ta???/

Năm 2008 thì chỉnh đúng ngày đó là Hack được bạn à, còn bây giờ là 2009 rồi, nên không biết còn phù hợp không, bạn thử chỉnh lên 2008 hoặc về sau xem có được không. Chúc bạn thành công.

theday1

Bực quá, hôm nay vừa update cho chú N81 8G FW lên 20.0.010, đến bước vào hellocarbide, hiện lên Menu 1 nhưng sau đó biến luôn khỏi chương trình.
Có Bác cho hỏi giải quyết sao đây?

Kojiro

Super V.I.P
Bực quá, hôm nay vừa update cho chú N81 8G FW lên 20.0.010, đến bước vào hellocarbide, hiện lên Menu 1 nhưng sau đó biến luôn khỏi chương trình.
Có Bác cho hỏi giải quyết sao đây?

Hack bằng phương pháp mới, HelloOX 1.03 nhé bạn. Search đi!

you2youto

Huhu em cài xong Hello Carbide cho con n82 run Menu1 rồiYes mà không có tác dụng gì hết

Mình xài N76, hack đc rồi, nhưng lỡ tay tính xóa cái X-plore, nhưng lại xóa hết cả capon, capoff..Vậy có sao ko nhỉ??Restar máy thì có phải hack lại ko?

Kojiro

Super V.I.P
Mình xài N76, hack đc rồi, nhưng lỡ tay tính xóa cái X-plore, nhưng lại xóa hết cả capon, capoff..Vậy có sao ko nhỉ??Restar máy thì có phải hack lại ko?

Ko sao cả, hack xong gỡ cái nào nằm trong 4 trình kia thì nó đều đi cả chùm :)
Để sử dụng tiếp thì bạn nên cài lại Xplore bản nào bạn thích và RomPatcher nhé!

davidboy09

anh ơi, em xài 6120 bản mới v6.01 vậy có cách nào hack chưa anh, chỉ em với, thanks anh nhiều

datoimaydau

N82 v31.0.016 hack thi` dùng cách nào anh chỉ em với em mới xài chưa bít gì
Mà em còn thắc mắc rằng hack thì có những khác so với ko hack vậy, và anh chỉ em luôn cách cài game N gage đi.
Em chân thành cảm ơn

lyphucnguyen

Minh xài N82 nhưng khi làm tới buoc 4 thì không thấy thu mục Bin trong sys thì làm sao mà giải nèn file hack.rar vào bin duoc?Monh ban chi giúp mình với

Caominh171

Minh xài N82 nhưng khi làm tới buoc 4 thì không thấy thu mục Bin trong sys thì làm sao mà giải nèn file hack.rar vào bin duoc?Monh ban chi giúp mình với

Bạn dùng trình X-plore bấm số 0,đánh dấu ô đầu và ô thứ 4 rồi back ra là thấy liền àh

davidboy09

anh ơi, cách ba nó kêu mình sign? em hỏi 1 cái, sign là gì zậy anh :d thông cảm cho em nha

Status
Không mở trả lời sau này.