• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bo0Bo0

Link đâu hả anh..nói rồi chả thấy gì hihi
Uhm có lẽ hack chưa hết,tại em hack mà có dùng Caff on hay off gì đâu,đã bảo tại thử hack nhìu cách và reset liên tục vì ko hack được nên giờ chả nhớ mình hack bằng cách nào ý..hình như là dùng hello Carb rồi copy fine instal.exe vào ổ C/sys/Bin thôi

MinhThang

Manager
Link đâu hả anh..nói rồi chả thấy gì hihi
Uhm có lẽ hack chưa hết,tại em hack mà có dùng Caff on hay off gì đâu,đã bảo tại thử hack nhìu cách và reset liên tục vì ko hack được nên giờ chả nhớ mình hack bằng cách nào ý..hình như là dùng hello Carb rồi copy fine instal.exe vào ổ C/sys/Bin thôi

Link là code đó bạn có 3 code bạn tùy chọn copy bỏ vào google.

Bo0Bo0

Hix khổ là em ko thấy cái link hay cái code nào trên màn hình nè,hay web em lỗi

haimap12

khi cài X-lopre 1.22 cần phải signe trước...signe làm như thế nào vậy các bạn?ai biết thì chỉ cho mình nha

Zenki

Super V.I.P
khi cài X-lopre 1.22 cần phải signe trước...signe làm như thế nào vậy các bạn?ai biết thì chỉ cho mình nha

Nếu bạn đã hack phone rồi thì đâu cần sign ứng dụng trước khi cài nữa đâu :-??

MinhThang

Manager

X-lore 1.22 có nhiều bản bạn à, có bản chẳng cần Sign vẫn cài được,có bản thì phải Sign, còn có bản chỉ Hackphone mới cài được.

tiny1990

chi em cách hack nokia 5800 đi anh em, con này cảm ứng nè. hack kiểu củ nó sao sao, k xi nhê.

king_titi149

con SamSung G810 ko hack theo các kiểu được,bro nào xài SS làm thành công thì giúp mình với
thanks...

Kojiro

Super V.I.P
chi em cách hack nokia 5800 đi anh em, con này cảm ứng nè. hack kiểu củ nó sao sao, k xi nhê.

Đừng có đùa như vậy nha e! 5800 mới hé thông tin sao e có máy hack được.

VIP phải ra dáng VIP chứ!

con SamSung G810 ko hack theo các kiểu được,bro nào xài SS làm thành công thì giúp mình với
thanks...

Mấy trang nước ngoài có thảo luận cái này nhưng không thấy báo kết quả ra sao cả. Họ vẫn làm theo bước trên nhưng các file installserver.exe và CProfDriver_SISX.ldd thì họ dùng cái file mình đính kèm bên dưới. Bạn phải chép thủ công thôi.

Thử nhé!

king_titi149

Mấy trang nước ngoài có thảo luận cái này nhưng không thấy báo kết quả ra sao cả. Họ vẫn làm theo bước trên nhưng các file installserver.exe và CProfDriver_SISX.ldd thì họ dùng cái file mình đính kèm bên dưới. Bạn phải chép thủ công thôi.

Thử nhé!

Cái file CProfDriver_SISX.ldd dùng để làm gì vậy Kojiro?

tiny1990

Đừng có đùa như vậy nha e! 5800 mới hé thông tin sao e có máy hack được.

VIP phải ra dáng VIP chứ!

Thử nhé!

hàng simple anh à. đã tìm ra cách. lý do quên chỉnh ngày

haimap12

mình muốn biết chi tiet cách signe của N73 thì làm sao hả các chú ơi?trình tự signe nhưtheess nào đó

MinhThang

Manager
mình muốn biết chi tiet cách signe của N73 thì làm sao hả các chú ơi?trình tự signe nhưtheess nào đó

Sign file để cài đặt thì bạn phải có file CER( đây là file chứng thực theo số IMEI máy của bạn) sau đó dùng chuơng trình Sign sis trên pc hoặc mobile để Sing pm mà bạn cài vào máy,mỗi khi pm đó đòi hỏi phải Sign trước khi cài. ngày nay để cài ứng dụng mà không cần Sign cho tiện mọi người đã tìm ra cách Hackphone bạn có thể làm theo hướng dẫn ở bài trên rất đơn giản và thuận tiện.đọc thật kỹ và làm theo hướng dẫn bạn sẽ thành công, chúc vui vẻ.

decon113

Không hack được N96

Mình đã thử theo cách này cho N96 nhưng khi vào hellocarbide , vào options , vào Menu1 thì lại bị out luôn ra ngoài . Còn khi cài độc lập chuơng trình hellocarbide , vào được Menu1 thì lại ko vào được C:\sys\bin .:(
Pro nào hack được N96 rồi giúp mình với . Thanks .

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Mình đã thử theo cách này cho N96 nhưng khi vào hellocarbide , vào options , vào Menu1 thì lại bị out luôn ra ngoài . Còn khi cài độc lập chuơng trình hellocarbide , vào được Menu1 thì lại ko vào được C:\sys\bin .:(
Pro nào hack được N96 rồi giúp mình với . Thanks .

Bạn thử lại lần nữa đi, sợ bạn có chép nhầm file không? Chúc bạn thành công.

decon113

Bạn thử lại lần nữa đi, sợ bạn có chép nhầm file không? Chúc bạn thành công.

Mình kiểm tra lại rồi , đúng file bạn ạ , nhưng vẫn chưa hiểu nguyên nhân tại sao . mình đã cài thử s60_3_1_app_trk_2_8_9 nhưng cũng ko cài được .
Khi tham khảo trên 1 số website nước ngoài họ nói là chưa hack được N96 nên cũng thấy hơi oải . Bạn thử hack N96 chưa , nếu được giúp mình với nha .Có thể cách này hack được trên N78 , mình sẽ test lại . Thanks

Zenki

Super V.I.P
Mình kiểm tra lại rồi , đúng file bạn ạ , nhưng vẫn chưa hiểu nguyên nhân tại sao . mình đã cài thử s60_3_1_app_trk_2_8_9 nhưng cũng ko cài được .
Khi tham khảo trên 1 số website nước ngoài họ nói là chưa hack được N96 nên cũng thấy hơi oải . Bạn thử hack N96 chưa , nếu được giúp mình với nha .Có thể cách này hack được trên N78 , mình sẽ test lại . Thanks

Trước đây vài hôm cũng có 1 bạn vào than phiền là không hack cho N96 được :( Nguyên nhân thì chưa tìm ra được ? Tuy nhiên ở nước ngoài vẫn có vài ngừoi hack được, cái này chưa rõ lắm, có thể dzo hên xui nữa :D

MinhThang

Manager

Đúng là N96 vấn đề hack còn là nan giải, nhiều diễn đàn vẫn chưa có cách giải quyết bạn hãy chờ hy vọng thời gian không lâu.

Status
Không mở trả lời sau này.