• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
tôi thử với e71 FW 110.07.127 ko được.
do ko chạy được hello carbide. chọn MENU 1 nó tự thoát ra. làm lại vẫn thế.
Có lẽ do vậy X-ploer chỉ hiện c:\sys mà ko vào được c:\sys\bin
Hình như E71 vẫn chưa hack được ở FW mới bạn ah :D

reddragon04

N96 chưa Hcak được vừa rồi mình phải lấy file Cer để Sign ứng dụng sài, các bạn nào cần thì có thể dùng file Cer đi.
Bạn có thể chỉ mình đường link hướng dẫn chi tiết về cách sign phần mềm được ko? Mình đã có file cer nhưng làm hoài vẫn ko làm được mặc dù tham khảo ở nhiều nơi.Cám ơn bạn!!!

bimbim16287

ca pro oi e dung` n79 fai lam` tnao` day.jup e voi may e khi vao` o C ko co BIN ma` chi ca SYS thui.jup e voi.ai da la`m thu jup e nha.ko jup e ko fai ng` tot dau.Thank

Zenki

Super V.I.P
ca pro oi e dung` n79 fai lam` tnao` day.jup e voi may e khi vao` o C ko co BIN ma` chi ca SYS thui.jup e voi.ai da la`m thu jup e nha.ko jup e ko fai ng` tot dau.Thank
N79 vẫn chưa hack được đâu chú em. Lần sau gõ bài nhớ bỏ dấu vào nhá.

MinhThang

Manager
Ở đây là nơi chia sẻ mọi kinh nghiệm, vì vậy ai cũng tốt cả, không cần rào đón, không Hack được thì dùng file Cer để Sign ứng dụng.

Lần sau post bài nhớ viết tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé.

reddragon04

Đây là 3 hình ảnh mà tôi chụp từ nokia.vn

Dò trên nokia.com vẫn ra kết quả như vậy,3 product code là 0544169,0545902,0554833 đều ra fm mới nhất của N81-8Gb là 11.0.045,xin hỏi ai có thể giúp tôi up lên phiên bản v20 được ko? Tôi đã thử rất nhiều cách mà vẫn ko thấy fm mới.Cám ơn!!!
P/S : do post bên kia ko có ai trả lời nên đành post bên đây,MOD thông cảm và đừng xóa nha,cám ơn.

vudinhdin

su huynh cho em hoi.e dung con 6120c,cung lam theo cach cua huynh,xong buoc 4,xem dc cac thu muc an cua may nhung khi restart lai may thi lai khong xem duoc cac thu muc an do nua

MinhThang

Manager
su huynh cho em hoi.e dung con 6120c,cung lam theo cach cua huynh,xong buoc 4,xem dc cac thu muc an cua may nhung khi restart lai may thi lai khong xem duoc cac thu muc an do nua

Restart lại máy thì phải bật CapsOff. lên mới truy cập vào lại được bạn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.