• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

hyunbin

ANh ơiii!! em dùng N73, em down file sis về rồi!! chỉnh ngày tháng lại rồi!! sao cài nó vẫn kêu là not supported vậy anh

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
ANh ơiii!! em dùng N73, em down file sis về rồi!! chỉnh ngày tháng lại rồi!! sao cài nó vẫn kêu là not supported vậy anh :-s :

Bạn chọn cho đúng file bạn nhé, bị nhầm file rồi đó.

backbedboy

mình làm xong các bước hết rồi , nhưng sau khi restar lại máy thì vào lại các file hệ thống ko được , và mình lại ko xóa được , bộ hack (gồm cariben , cap on , off , và xplore) máy cứ báo lỗi khi muốn remove nó

Mình làm sao giải quyết 2 vấn đề trện

Zenki

Super V.I.P
mình làm xong các bước hết rồi , nhưng sau khi restar lại máy thì vào lại các file hệ thống ko được , và mình lại ko xóa được , bộ hack (gồm cariben , cap on , off , và xplore) máy cứ báo lỗi khi muốn remove nó

Mình làm sao giải quyết 2 vấn đề trện
Restart lại máy thì đổi lại ngày giờ hệ thống về thời điểm hiện tại. Muốn vào file hệ thống thì phải bật Capsoff trước khi vào. Còn bạn muốn remove bộ hack thì vào App.Manager remove cái Drakkarious đi là đc.

NokuaN70

Well-Known Member
Anh em cho mình hỏi cái này với: Con E71 firmware 100.07.76 có hack dc kg vậy? nếu dc thì xài bản hack của dòng nào. Làm dùm cho lão làm chung nên hỏi hơi gà, mong các anh em giúp đỡ. Thanks rất nhiều.

lamnt0702

Anh em cho mình hỏi cái này với: Con E71 firmware 100.07.76 có hack dc kg vậy? nếu dc thì xài bản hack của dòng nào. Làm dùm cho lão làm chung nên hỏi hơi gà, mong các anh em giúp đỡ. Thanks rất nhiều.

Hack được bạn ạ :) Xài bản hack của Pre FP1 :)

Mình ko hack được, cứ hiện ra "File corrupted". (Mình đã chọn đúng PreFP1 rùi), cũng đã chỉnh setting của App Mgr. Help!!! (Máy mình là N80)

Zenki

Super V.I.P
Mình ko hack được, cứ hiện ra "File corrupted". (Mình đã chọn đúng PreFP1 rùi), cũng đã chỉnh setting của App Mgr. Help!!! (Máy mình là N80)
Bạn đang dùng loại máy gì? Báo File Corrupted có nghĩa là file bạn down về có vấn đề rồi, bạn thử download về giải nén và chạy lại xem thế nào? Nếu vẫn còn bị thì format lại máy rồi hack xem sao?

backbedboy

ý mình muốn sau khi hack thì phải làm gì để lần sau vào xem thư mục hệ thống lại mà ko cần đến Capp off

Kojiro

Super V.I.P
ý mình muốn sau khi hack thì phải làm gì để lần sau vào xem thư mục hệ thống lại mà ko cần đến Capp off

Phải nhấn CapsOff trước nếu muốn vào file hệ thống nha bạn. Ko có capsoff thì bó tay.

Mình đã down file mới của bạn về cài thử rùi, cũng không đc nữa. Cứ báo file corrupted. T_T
Làm sao hack dc bi giờ???

Zenki

Super V.I.P
Mình đã down file mới của bạn về cài thử rùi, cũng không đc nữa. Cứ báo file corrupted. T_T
Làm sao hack dc bi giờ???
Thử format máy lại xem sao bạn, trường hợp bạn hiếm khi gặp quá :( Thử format lại máy rồi hack xem sao?

Status
Không mở trả lời sau này.