• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack Nokia 5800XM v40.0.005 bằng J.A.F

Status
Không mở trả lời sau này.

minhtri9798

Kái này mjh flash 2 lần mới đc. Bn nào yếu tim ko nên thử. Mà chắc ko có bản hellox2 mới đâu! Mấy bn fải chờ bản hell
Oox nhúg vào file .c00 kìa, kái này nhúg vào file.fpsx nên hard reset sẽ như ko!
Hardset tức là reset = phím cứng xanh đỏ chụp hình, nguồn ko đc hả anh

trongvuvan

hix, mình ít dùng ứng dụng lên sign files cũng được , ka ka. toàn dùng chương trình mặc định của máy thoai.

paulwoong

sao mình hack không được???có rompatch nhưng khi bấm vào cái hiện bản thông báo về web rồi tự thoát ra ???là sao vậy pro???

o0onhung

sao toppic hot như thế nào mà ko thâys các Mod có ý kiến gì nhỉ :-?:-?chỉ vào thanks xong đi ra :p
chò cho mọi người dùng hết đi thì mình dùng :ar!:ar!
dù sao cũng thanks chủ topic =D>

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi là hack xong rồi, em format lại máy thì lại phải hack lại à

Chắc là vậy rồi nhưng bạn yên tâm là vẫn hack được vì file cho phép hack nằm sẵn trong fw rồi :)

loveforever1410

sao mình JAF tới 2 lần mà vẫn ko thấy cái HelloOX cũng ko có cái rompatches vậy.thức cả đêm hôm qua mà ko dc.nản

galabuon

sao mình JAF tới 2 lần mà vẫn ko thấy cái HelloOX cũng ko có cái rompatches vậy.thức cả đêm hôm qua mà ko dc.nản

nếu ko thấy, thử kiểm tra trực tiếp, vào C\SYS\BIN\ROMPATCHERPLUS.EXE , nếu có thì chắc do menu ko hiện. nếu ko thì bạn làm chưa thành công

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

cái này chắc phải chờ xem PNHT có version mới fix ko. Chứ mình làm 1 lần đúng như hình đã JAF là chạy luôn

ngoanrazor

Well-Known Member
bạn check như thế này nè:

ko check factory mới có rompatcher và ko dc hard reset nó sẻ mất hack

hope29079

phải dùng X-plore paste 2file patch vào bộ nhớ máy thì rompatch mới chạy, đã test thữ và thành công hihi

ducthang

sao mình hack không được???có rompatch nhưng khi bấm vào cái hiện bản thông báo về web rồi tự thoát ra ???là sao vậy pro???

bạn cài lcg xflore ra copy 2file ở patcher vào C-patches là ok chúc thành công=))\-/

huynhminhhung

bạn cho luôn FW J.A.F mình chưa có cái này làm sao được . cảm ơn bạn trước.
à mà máy em đã dùng Phoenix nâng lên v40 . vậy Phoenix có hack được không bác ? nếu được xin bác hướng dẫn giúp

Chỉnh sửa cuối:

tony93

J.A.F là j` zậy mấy bác ??
mà chừng nào mới có HellOx, cài cái nài dễ hơn nhìu =.="

Tux3d0k4m3n

oái các bác ơi RP em có rồi nhưng không apply được các bác à cứ app là đơ luôn, giúp em với !!!
cả kể em có coppy vào c:\ hoặc c:\Patches rồi nhưng vẫn vậy đơ các bác ak

Chỉnh sửa cuối:

o0onhung

mình ko có cái file J.A.F.
chủ topic có thẻ chỉ cho mình dow ở đâu ko ạ. mình bị kệt ngay bước đầu tiên, ko tìm thấy cái link giống như trong ảnh đâu cả,ổ C của mình chỉ tìm đc đến nokia thui,ko tìm thấy phoenix o đâu cả :(

ducthang

Tux3d0k4m3n

oái các bác ơi RP em có rồi nhưng không apply được các bác à cứ app là đơ luôn, giúp em với !!!
cả kể em có coppy vào c:\ hoặc c:\Patches rồi nhưng vẫn vậy đơ các bác ak

các bác giúp em vấn đề này với!!!

Tux3d0k4m3n

các bác giúp em vấn đề này với!!!

ọc được rồi các bác ạ hồi nãy em cứ phải option rồi mới apply làm thế là bi đơ, vữa xong tình cờ cầm đt đi làm vô tình trọc vô màn hình thế là apply được rồi, buồn cười thật

Status
Không mở trả lời sau này.