• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack Nokia 5800XM v40.0.005 bằng J.A.F

Status
Không mở trả lời sau này.

ducthang

các bác giúp em vấn đề này với!!!

bạn aply thế nào? copy 2file trong patcher dow về vào ổ C ap auto khởi động lại (đây đang là bản thử nghiệm nên có nhiều lỗi đang chờ fix)làm lại lần nũa xem nào Chuc thành công\-/

TruongHan

Super V.I.P
Mấy bản JAF cr@ck down trên mạng về hiếm có bản nào "sạch sẽ" lắm :D

cuonga

Mấy bác có bản jaf cho win7 hoặc cách chạy jaf tren win7 để em tìm cách hack?

huynhminhhung

các bác ơi . mình không thể nào cài được phần mềm J.A.F . tải về ,( tắt phần mềm diệt virut NORTON) giải nén cài báo lỗi không thể nào cài được . các bác chỉ giúp

Hoden

Super V.I.P
các bác ơi . mình không thể nào cài được phần mềm J.A.F . tải về ,( tắt phần mềm diệt virut NORTON) giải nén cài báo lỗi không thể nào cài được . các bác chỉ giúp

xóa thằng norton đi là cài được.

bocapgiay

em up = JAF xong thì nó hiện cái RP ở Application nhưng khi format máy bằng lệnh *#7370# thì vào mục Application không thấy RomPatcher đâu cả, tình hình này là ko HR được máy rồi, vì HR là mất hack, muốn hack lại thì phải up lại bằng JAF

TruongHan

Super V.I.P
em up = JAF xong thì nó hiện cái RP ở Application nhưng khi format máy bằng lệnh *#7370# thì vào mục Application không thấy RomPatcher đâu cả, tình hình này là ko HR được máy rồi, vì HR là mất hack, muốn hack lại thì phải up lại bằng JAF

Đương nhiên format máy sẽ mất hack vì file .fpsx là mình can thiệp vào đâu phải file gốc của FW Nokia

nsp1089

Cho mình hỏi máy mình màu đen, nhưng mình thấy có 2 bản fw là black và bản gun and black, vậy thì down bản nào và down ở đâu, cho mình xin cái link fw 40.x

panrai

Super V.I.P

đã có bài hack ko cần up rùi bạn hãy vào đó làm theo xem sau,đừng chạy nữa kẽo em nó ngu luôn là mệt à;;)

o0onhung

hix, mình chịu chit ngay bước đầu tiên. ko làm thế nào để thay thế RAM đc giống như trong hình vẽ :(

o0onhung

thực hiện

thay thế file RM356_40.0.005_023_xxx_U01.uda.fpsx - 324kb cho file gốc 88k (hình là file đã thay thê)

Click here to enlarge

mình ko thể nào làm đc cai bước này :( mình ko tim đc phoenix trong O C :(

Kojiro

Super V.I.P
thực hiện

thay thế file RM356_40.0.005_023_xxx_U01.uda.fpsx - 324kb cho file gốc 88k (hình là file đã thay thê)

Click here to enlarge

mình ko thể nào làm đc cai bước này :( mình ko tim đc phoenix trong O C :(

Với đường dẫn để chép file nếu ko có thì phải tạo (nhớ bật chế độ xem file ẩn của win lên) và quan trọng là máy cũng phải cài Phoenix hoặc jaf nhé!

o0onhung

bạn chỉ dùm mình cach bật xem file ẩn của win và các cài phoenix nhé, mình cài JAF rùi. :(

huynhminhhung

xóa thằng norton đi là cài được.

lạ thật ! mình xóa norton bằng phần mềm của nó luôn (xóa sạch) vậy mà cài vào nó vẫn báo lỗi y như cũ rồi thoát ra , không cài được . đành chờ xem hack khiểu khác thôi . cảm ơn bác

Status
Không mở trả lời sau này.