• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone bằng norton chỉ cẩn mobile của a.e

haitayhaiem

1. Cài đặt NortonSymbianHack.sisx,xong mở nó lên
2. Chọn Options- Anti-Virus – Quarantine list
3. Chọn Options – Restore, accept prompt
4. Nó hết giá trị lợi dụng :) a.e remove đi cho nhẹ máy
5. Cài đặt RomPatcherPlus_3.1.sisx
6. Mở RomPatcher và apply all patches –
Open4all và
Installserver ( chọn auto cho mỗi lần khởi động or tắt máy nó tự bật)
Áp dụng cho v3 v5 và ^3,các dòng khác mình k bít đc k. Bài k bít có chưa, mình onl mobile,có mod xóa dùm nhá!
- norton + rompatcher plus 3.1 :mymobstuff.com/Download/09_11/NortonHack.zip
- installservers: mymobstuff.com/Download/09_11/installservers_pack.zip
cái này 90% giống như hack bằng pm umu,chỉ khác mỗi pm umu và pm norton thôi.cái này hack ngon.m cũng đã th trên v3 rồi.ok lém

Chỉnh sửa cuối:

binhmafia94

có bạn nào thữ thành công chưa. Cái này là hack viễn viễn hay reset phải hack lại vậy ???

thanhlsnd

cái này 90% giống như hack bằng pm umu,chỉ khác mỗi pm umu và pm norton thôi.cái này hack ngon.m cũng đã th trên v3 rồi.ok lém

JohnyNguyen

Không phải là ko lấy đc mà do các bạn bị lỗi này trong topic của tớ có bạn phát hiện ra rồi mà 8-} Tùy mọi ng thôi,chứ tớ có ý kiến gì đâu :))
Mình cài file UMU rồi chấp nhận kết nối. sau khi nó kết nối thì hỏi product k3y. Không thấy hỏi k3y dùng thử? bạn chỉ cho mình với. Thanks

như thế là bác chưa kết nối đc.bác xem lại các kết nối của máy,tốt nhất là dung 3G chứ dùng wifi tậm tịt lắm.hôm trước em hack cho bà xã con Statio cũng bị như vậy.hoá ra là do sim của bà xã ko đăng kí 3G,sau em lắp sim của em sang thì đc luôn.khi kết nối đc thì nó sẽ hiện lên một dòng key dùng thử mình chỉ cần nhấn có hoặc ko thôi.còn nếu ko kết nối đc nó sẽ hiện lên một dòng để trống và bắt mình nhập product key vào

dathat

Member
Trước hack bằng helloXO mãi em 5233 mà không được,rồi bỏ luôn từ đó. Bây giờ được rồi. Thanks

Tuanbik1416

ó ai hack bằng notron mà đến lúc vào chọn Option - Anti-virut - danh sách Quarantine (Quarantine list) rồi nó lại báo this Notron Security products has expired. Please Renew your Licecse không ?
mà phần AntiVirus cái auto-Protect nó off chứ không On bác ạ :(
ai biết chỉ mình với :)

haitayhaiem

ó ai hack bằng notron mà đến lúc vào chọn Option - Anti-virut - danh sách Quarantine (Quarantine list) rồi nó lại báo this Notron Security products has expired. Please Renew your Licecse không ?
mà phần AntiVirus cái auto-Protect nó off chứ không On bác ạ :(
ai biết chỉ mình với :)
Là sao bác? Bạn dùng thử bản hach UMD của Jonny đi, xem đc k? Đến đó thì Chọn Options – Restore, accept prompt là được mà? Mềnh k bị vậy. Cái kia nó off kệ nó, k sao cả. Mun nay 4mat, mình cũng hack lại, có sao đâu nhi? Bác xem đúng các bước chưa?

khuonghovan

bạn ơi cái
3. Chọn Options – Restore, accept prompt (mình mở lên thấy trống ko có gì cả)
4. Nó hết giá trị lợi dụng :) a.e remove đi cho nhẹ máy