• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone bằng norton chỉ cẩn mobile của a.e

caoducvuong

tôi đã hack thành công cho sony u1 bằng phần mềm này. Umu giờ ko hack dc. Vì ko cho dùng thử key nữa. Và dùng cái này đơn giản hơn umu vì ko phải bấm có và ko nhiều. Chỉ cần cài ra xong ấn restore là ok chúc các bạn thành công thanks chủ top

ducanh1

mình tets trên N86 của đứa em.khi chọn restore báo lỗi.ai có cáck khắc phục ko.giúp mình vs.

blackpetal

Mình cài các bước thành công hết rồi,nhưng không apply cái installserver được,help me.

mrkennyhoang

mình thì test thành công c6 qua c7 xong hết các bước vào roompatcher nó khởi động máy vào hoài roompatcher ko được toàn khởi động máy...giúp với...đã vậy giờ mình cài đặt đuôi sisx không đc nữa fomat củng chẳng ăn thua

Tuanbik1416

Mình cài xong hết rồi đang định copy file installsever.exe vào thì trên ổ C không thấy C:\sys\bin đâu ( xplore đã bật hết file ẩn cũng như hệ thống , apply Open4All rồi ) 8-} chả hiểu nguyên nhân vì sao ( test trên N81 ) còn test trên e63 vẫn ngon lành

anhdepanhs2

link down die roi ban oi
up dum link moi

Lưu ý : Tiếng Việt Có Dấu nhé bạn =.=

Last edited by a moderator:

maskshot

Member
hack thành công 100% mà đơn giản hướng dẫn rõ ràng ae xem thế nào nhé
Mã:
[url]http://www.tinhte.vn/f88/hack-phone-khong-can-cer-va-key-hay-hellox-thanh-cong-100-a-884852/[/url]

Last edited by a moderator:

JohnyNguyen

cái này mình cài cho 5800 v60. đươc không bạn.
Các ver mới ra sau này hình như ko còn dùng các cách hack qua lỗ thủng của các app diệt virus nữa rồi hay sao ý ++
hack thành công 100% mà đơn giản hướng dẫn rõ ràng ae xem thế nào nhé
Mã:
[url]http://www.tinhte.vn/f88/hack-phone-khong-can-cer-va-key-hay-hellox-thanh-cong-100-a-884852/[/url]
Cách này ghi nguồn lấy từ SymVN,mà cách hack của beboo gì gì này tớ còn post ở đây trước ấy chứ :-< Mà bạn lưu ý ko đưa link trực tiếp sang forum khác nhé,tks
Hình như chỉ đi quảng cáo spam cho forum khác thì phải >:)

Dragon459

Manager
Theo tớ cậu cứ sửa các bài viết dẫn link sang forum khác bằng việc thêm code ẩn hiện. ^^