• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone cực nhanh ( cài gì đến cũng đã đến)

Status
Không mở trả lời sau này.

Jeep

Do mạng bạn bị sao đó mình coi lại rồi down ok, bạn thử lại đi. chuc vui

e click vào thì nó hiện ra dòng này "Tập tin đính kèm không có thực. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT" chả hỉu sao anh ah:O

Kojiro

Super V.I.P
e click vào thì nó hiện ra dòng này "Tập tin đính kèm không có thực. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT" chả hỉu sao anh ah:O

Bạn nhấp vào 3 tập tính đính kèm á. Nhấp vào kia chi vậy. Thử lại nhé!

gold1304

mod giúp em với em connect TRK vô rùi bật RPintaller lên thì máy bị re set bị zậy là sao giúp em đi:(

MinhThang

Manager
nhỡ làm theo cách này rồi giờ xóa sao

Bạn 4mat máy, nếu không muốn thì gỡ bỏ những cái bạn đã cài vào để hack đó rồi làm theo cách kia nhanh lắm bạn à.5phut xong ngay.Đọc kỹ hướng dẫn hãy làm nhé.

leminh1988

bây giờ mình ko muốn 4mat máy, mà sao cái roompatcher kinh thiệt, xóa bình thường như các ứng dụng ko được

hhieu

Cho em hỏi cái mấy mod ơi. Vấn đề đặt ra bây giờ là ngay từ lúc cài phần mềm trk đã gặp trục trặc thì còn làm ăn gì nữa. No báo là "phần mềm này đã có sẵn,không thể cài" em dùng N95 vs30.0.015

MinhThang

Manager
cái này khi cài bị báo chứng chỉ bị lỗi rồi, nếu ko xóa mình có thể cài cái mà bạn nói ko

Vẫn được bạn cứ làm đi không sao đâu mà sợ,có gì cứ post bài anh em giúp đỡ, chúc thành công.=D>=D>=D>

Cho em hỏi cái mấy mod ơi. Vấn đề đặt ra bây giờ là ngay từ lúc cài phần mềm trk đã gặp trục trặc thì còn làm ăn gì nữa. No báo là "phần mềm này đã có sẵn,không thể cài" em dùng N95 vs30.0.015

Có sẵn là bạn đã cài rồi hay sao nếu đã cài thì gỡ nó ra rồi cài bản khác.
Bạn sang đây và làm theo cách này nhé:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

leminh1988

anh ơi qua bên kia giúp em tí nữa, em viết bài bên kia tránh ảnh hưởng bên này, vấn đề liên quan đến các bước làm phía bên kia

spiderman_anhvu

Mình dùng N82, hiện đang dùng bản v30. Hồi trước mình hack từ v10, vừa up lên v30 có sẵn hack luôn. Nhưng b h thấy máy nặng quá, định 4mat cho ngon lành rồi cài lại. Cho mình hỏi, nếu bây giờ mình 4mat máy thì có hack được bằng cách này không?

MinhThang

Manager
Mình dùng N82, hiện đang dùng bản v30. Hồi trước mình hack từ v10, vừa up lên v30 có sẵn hack luôn. Nhưng b h thấy máy nặng quá, định 4mat cho ngon lành rồi cài lại. Cho mình hỏi, nếu bây giờ mình 4mat máy thì có hack được bằng cách này không?

N82 úp lên V30 hack khó lắm đấy bạn à, tham khảo ý kiến anh em trên diễn đàn cho kỹ nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.