• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone nhanh dùng chỉ 1 PM không cần qua PC

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
hck phone không cần pc và không cần chép intall .exe vào ổ C

cách hack phone này được tổng hợp từ những phần mềm tich hợp thành 1 file sis nhỏ gọn

các bạn không cần phải dùng X flore và hellcaribe,hay hellox. và chép intall.exe vào ổ C

các bạn chỉ cần chạy phần mềm này lên thì nó sẽ tự động cài đạt vào phone của bạn mà không cần bất cứ phần mềm nào khác

nó thích hợp cho các dòng máy mình đã úp bên dưới các bạn làm theo hướng dẫn để dược như mong muốn nhé

trước tiên các bạn xác định phone mình thuộc dòng nào
và lựa chọn như trong hình mình đưa lên. sau khi chọn chính xác và ấn ok.trong vòng 30 giây bạn đã hack được máy của mình mà không cần sign 1 ứng dụng nào cả.

sau khi cài xong các bạn sẽ thấy trong phần ứng dụng sẽ xuất hiện 1 phần mềm tên: SECMAN. có nghĩa là bạn hack thành công
sau đó bạn sẽ cài tất cả các ứng dụng 1 cách thoải mái không cần phải sign vất vã.

cách này mình đã test thành công trên n73 FRIMWARE V 4.0839.42.21.

và cài game ngage.và ứng dụng rotame xoay màn hình thành công
CÁC BẠN HACK THỬ và cho ý kiến nhé.

thấy hay thank mình phát:p:p

Mã:
SYMBIAN DEVICE LIST
Symbian 9.1 [Pre-FP1 devices]
-------------------
Nokia N77
Nokia E61i
Nokia E65
Nokia N93i
Nokia N91 8GB
Nokia E62
Nokia E50
Nokia 5500
Nokia N93
Nokia N73
Nokia N80
Nokia N71
Nokia N92
Nokia E70
Nokia E60
Nokia E61
Nokia 3250

Symbian 9.2 [FP1 devices]
---------------
Nokia 6124 classic
Nokia N82
Nokia N95-3 NAM
Nokia E51
Nokia N95 8GB
Nokia N81
Nokia N81 8GB
Nokia 6121 classic
Nokia 6120 classic
Nokia 5700 XpressMusic
Nokia 6110 Navigator
Nokia E90 Communicator
Nokia N76
Nokia 6290
Nokia N95

Symbian 9.3 [FP2 devices]
-------------------
Nokia N96
Nokia N85
Nokia N79
Nokia 6220c
Nokia E66
Nokia E71

Chỉnh sửa cuối:

viplexus

Cái này chỉ áp dụng cho FP1( 1 số FW cũ) FP2 bắt buộc phải hack=Hello kèm file installesever theo FW

Hoden

Super V.I.P
Cái này chỉ áp dụng cho FP1( 1 số FW cũ) FP2 bắt buộc phải hack=Hello kèm file installesever theo FW

mình xài n73 fw mới không cần hello gì cả .chạy ứng dụng là xong có 1 số máy là không dược thôi nhu n96 fw mới.đã test

MinhThang

Manager

Theo như bạn nói thì nó giống cách Hack mới mà cũ của SM KJR, file Hack kia chắc là được Mod lại cho gọn. Cách này quả là dễ hiểu cho những ai sợ Hack.

tuyetha

trời sao em cài vào ê65 không được vậy anh ơi,máy hỏi install em chon yes xong rồi out luôn,không thấy gì hết,chỉ cho em với.thank

traihp9001

Well-Known Member
đúng là cái này có lâu rùi (ít cũng nửa năm rùi) và nó cũng chỉ dùng cho những FW cũ ví dụ: n73-FW V 4.0839.42.21. (FW mới mà cũng 1 năm rồi còn gì ),n82 v2 .... còn những đời máy mới ra và FW mới thì pm này cũng chào thua

troly

Well-Known Member
đúng là cái này có lâu rùi (ít cũng nửa năm rùi) và nó cũng chỉ dùng cho những FW cũ ví dụ: n73-FW V 4.0839.42.21. (FW mới mà cũng 1 năm rồi còn gì ),n82 v2 .... còn những đời máy mới ra và FW mới thì pm này cũng chào thua

Dù sao thì cũng đã post bài rôì bạn à. Bài trước không được như thế này đâu?:)).

HuynhThanh

Bạn cứ thử sẽ biết chứ gì! Cách này cũng khá hay đấy! Dành cho những ai mới tập tành Hack Phone!:D

TruongHan

Super V.I.P
Bạn cứ thử sẽ biết chứ gì! Cách này cũng khá hay đấy! Dành cho những ai mới tập tành Hack Phone!:D

Gói gọn trong 1 file như vầy cài sướng rồi,cài vô là xong chẳng cần biết hack phone làm gì nữa :))

hoanghieptn

Uh dung roi min dung N95 8g truoc minh dung FW 15.0... Thi hack dc Nhung jo dung FW 31.0.015 thi bo tay roai

TruongHan

Super V.I.P
Các bạn xài máy nào?FW bao nhiêu?hạck được hay không thì replay cho biết nhé,để hoden cập nhật lên trang đầu cho các thành viên khác dễ biết :)

Nynk_102

Uh dung roi min dung N95 8g truoc minh dung FW 15.0... Thi hack dc Nhung jo dung FW 31.0.015 thi bo tay roai
Fw này hack bằng Hellox nha bạn. Cách này thành công với fw này lâu rùi đó.
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Các bạn xài máy nào?FW bao nhiêu?hạck được hay không thì replay cho biết nhé,để hoden cập nhật lên trang đầu cho các thành viên khác dễ biết :)
N82 v30 ko có tác dụng nha mọi ng, vừa mới check với máy ông chú hàng xóm. Not success
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
N82 v30 ko có tác dụng nha mọi ng, vừa mới check với máy ông chú hàng xóm. Not success
Posted via Mobile Device

Cách này là cách Hack cũ mà mới của KJR đã úp, nó chỉ thích hợp với 1 số máy vói fw nhất định nào đó thôi, còn các máy fw mới thì chỉ có cách cài HelloOX các bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.