• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy TaskMan - Quản lý tài nguyên bộ nhớ máy

Alexandria

Em down và cài rồi mà ko thấy icon ở đâu cả. Ko biết lam sao mà dùng anh em chỉ em với

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em down và cài rồi mà ko thấy icon ở đâu cả. Ko biết lam sao mà dùng anh em chỉ em với

Nó thường nằm trong thư mục handy ngoài màn hình menu đó bạn. những PM của epocware thường là nằm trong đó.

hophuonglinh

Mình xóa file đầy thì OK rồi. Nhân tiện cho mình hỏi bạn có cách nào làm cho chương trình video mặc định N86 tự phát tiếp bài sau không bạn chứ xem xong thì phải chọn bài khác. chường trình mặc định video của N86 xem chất lượng video chuẩn và âm thanh ok.

MinhThang

Manager
Mình xóa file đầy thì OK rồi. Nhân tiện cho mình hỏi bạn có cách nào làm cho chương trình video mặc định N86 tự phát tiếp bài sau không bạn chứ xem xong thì phải chọn bài khác. chường trình mặc định video của N86 xem chất lượng video chuẩn và âm thanh ok.

Không có cách nào cả, mà N86 mặc định có xem được file Avi không bạn?:-?

khanhdbp

bản full,có code thì hay quá rùi.Em tháy kái này hay.thank bác bằng 1 cái click :D

langthang5252

Em này không đa năng như Jbak nhưng được cái ít hao pin. Ặc ... dùng cũng được.

Còn pm nào quản lý task hay hơn không các pro. Chỉ cho em với.

Nynk_102

Em này không đa năng như Jbak nhưng được cái ít hao pin. Ặc ... dùng cũng được.
Còn pm nào quản lý task hay hơn không các pro. Chỉ cho em với.
Tùy sở thích mỗi ng thôi bạn ah, mình thì ko dùng Jbak mà dùng cái này vì nó tiện hơn, theo ý mình là thế. Bạn thử search trên 4rum xem còn pm nào khác ko, mình dùng đt nên ko search đc. Chúc vui
Posted via Mobile Device

langthang5252

Có một số pm mặc dù mình đã tắt rồi sao nó vẫn cứ hiện ra ở phần Danh sách ứng dụng nhỉ. Có cách nào cài để đó tự mất đi mà không phải Tắt thủ công không các Pro?

Nynk_102

Có một số pm mặc dù mình đã tắt rồi sao nó vẫn cứ hiện ra ở phần Danh sách ứng dụng nhỉ. Có cách nào cài để đó tự mất đi mà không phải Tắt thủ công không các Pro?
Bạn vào phần cài đặt , dòng thứ nhất "xem mặc định" thì chọn "danh sách tác vụ ". chọn tiêp dòng thứ 2 "danh sách tác vụ " thì chọn "đang chạy thao tác " nhé. Ok lun
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Sao e caj vao ma no bat nhap kkk.hok paj la mot ma la haj kkk.ben tren e thay no gj la serjs number con ben duoj la haj o trong no bat nhap mat khau vao.a co the gujp kiem cho e haj caj mat khau do hok a.?thanks a nha.a e vjet tn wa dt nen hok co du sorry a nha.hehehe.a nho gjup e voj. Day la IMI cua e.355708023574287
Bạn đọc lại trang 1 đi, mình co up lên đó rùi đấy. Mà bạn lần sau viết T.Việt có dấu nhé
Posted via Mobile Device

bshuynh

anh em ơi. cho hỏi cái key của ban handy taskman này là gì vậy? ít lên diễn đàn nên có gì không biết anh em nhiệt tình giúp đỡ nha. thanks

MinhThang

Manager
anh em ơi. cho hỏi cái key của ban handy taskman này là gì vậy? ít lên diễn đàn nên có gì không biết anh em nhiệt tình giúp đỡ nha. thanks

Bạn vào phần Giới thiệu để xem có đúng là em nó không nhé!

mrtoan

Bạn nào có bản full cái này mà tiếng anh không? Mình không thích bản VH.