• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7.0 - PM dự báo thời tiết (trg 31)

Status
Không mở trả lời sau này.

emrity

cho tớ hỏi tớ sao tớ update dự báo thời tiết o TPHCM mà sao mây nó đen thui ah,không có hình mặt trời nào vàng cả mặc dù tp HCM mấy ngày nay nắng wá chừng

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho tớ hỏi tớ sao tớ update dự báo thời tiết o TPHCM mà sao mây nó đen thui ah,không có hình mặt trời nào vàng cả mặc dù tp HCM mấy ngày nay nắng wá chừng

dự báo chỉ mang tính tương đối, k chính xác 100% đâu bạn ơi;)

Khoaaa

đã có từ " dự báo" rồi sao mà 9 xác đc. Nếu chính xác vậy canh trời mưa đem áo mưa với dù ra bán thì hốt bạc :)
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
đã có từ " dự báo" rồi sao mà 9 xác đc. Nếu chính xác vậy canh trời mưa đem áo mưa với dù ra bán thì hốt bạc :)
Posted via Mobile Device

Nhưng mà có còn hơn k mà bạn. Mùa mưa thì cứ đem áo mưa theo là cách an toàn nhất hà.:D

Khoaaa

Muốn hiện thời tiết ra màn hình desktop thì mấy bác phải xài cùng với Handy shell mới được chứ bản thân Handy weather thì không có tính năng này đâu.

Tuy ko hiện ra đc desktop nhưng hiện ra đc trong screensaver. Vào Cài đặt> Chủ đề> Tiết kiệm pin chọn Weather

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tuy ko hiện ra đc desktop nhưng hiện ra đc trong screensaver. Vào Cài đặt> Chủ đề> Tiết kiệm pin chọn Weather

Posted via Mobile Device

Thêm một phát hiện thú vị nữa nhé. Vậy mà bấy lâu nay mình k để ý. Tuy chỉ hiện thị được 2 ngày nhưng cũng khá pro rùib-)

Khoaaa

Thêm một phát hiện thú vị nữa nhé. Vậy mà bấy lâu nay mình k để ý. Tuy chỉ hiện thị được 2 ngày nhưng cũng khá pro rùib-)

Cũng tạm thôi chứ để trong screen saver nó tối thui ko thấy gì hết

Posted via Mobile Device

brightstart

Handy Weather dự báo sai be bét! :D Còn cái screensaver, cài HandyClock rồi chọn saver là cái Calendar, hiện nguyên 1 tờ lịch tháng trông pro hơn nhiều ;)

MinhThang

Manager
Handy Weather dự báo sai be bét! :D Còn cái screensaver, cài HandyClock rồi chọn saver là cái Calendar, hiện nguyên 1 tờ lịch tháng trông pro hơn nhiều ;)

Pm thì cài để thử chứ mưa nắng cứ tới nơi hãy biết chắc cú, mỗi nơi mỗi khác nó báo chung chung, mà dự báo thì sai cũng chẳng làm gì được nó cả.:)) Chỉ có các bác ở Tp lớn họa may.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Pm thì cài để thử chứ mưa nắng cứ tới nơi hãy biết chắc cú, mỗi nơi mỗi khác nó báo chung chung, mà dự báo thì sai cũng chẳng làm gì được nó cả.:)) Chỉ có các bác ở Tp lớn họa may.

Dứ báo sai thì mình sẽ lãnh đạn thôi cũng đâu có kiện được nó đâu anh. Mình thủ trước vẫn hơn.:D

romano81

Cài bản 7.0 xong xuất hiện thêm 1 mục tools nữa. Mình có thể xoá đi không mọi người.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cài bản 7.0 xong xuất hiện thêm 1 mục tools nữa. Mình có thể xoá đi không mọi người.

Xóa nó đi k ảnh hưởng gì đâu bạn. nó giống như là một dạng quảng cáo đính kèm đó mà.;;)

hoanghieptn

nhờ chủ topic hay ban nào rộng lượng up lên diến đàn dùm với mình OL bằng điện thọai down ko đc

cofer

nhờ chủ topic hay ban nào rộng lượng up lên diến đàn dùm với mình OL bằng điện thọai down ko đc
Cái này không chia sẻ trên diễn đàn bạn à, đó là nội quy. Đưa địa chỉ mail mình gửi giúp cho

BuuPhucCT

Well-Known Member

Một là do quy định của diễn đàn, 2 là file này có dung lượng lớn hơn 2MB nên rất khó đính kèm bạn ơi. Nếu được thì mình đã làm cho a e dễ down rùi.;;)

cuthoi

Để hiện lên tên thành phố của nước mình trong bản đồ thì phải tải cái bản đồ của Indo về mới có, híc

BuuPhucCT

Well-Known Member
Để hiện lên tên thành phố của nước mình trong bản đồ thì phải tải cái bản đồ của Indo về mới có, híc

Không phải là bản đồ của riêng Indo mà nó là bản đồ của cả khu vực Đông Nam Á trong đó có Việt Nam mà bạn.;;)

hoanghieptn

Một là do quy định của diễn đàn, 2 là file này có dung lượng lớn hơn 2MB nên rất khó đính kèm bạn ơi. Nếu được thì mình đã làm cho a e dễ down rùi.;;)
Posted via Mobile Device
Đay là mail của mình (mobionline.vn@gmail.com) bạn gởi rùm mình với tiếc là mình OL bằng điện thoại nên kô nhấn thak dc cám ơn bạn nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Đay là mail của mình (mobionline.vn@gmail.com) bạn gởi rùm mình với tiếc là mình OL bằng điện thoại nên kô nhấn thak dc cám ơn bạn nhé

Kiểm tra mail nhé bạn. Đã gời vào mail của bạn rồi.;;)

Le_Quang_Minh

CÀi bộ full 7.0 này update vẫn lỗi bạn ơi, có cách nào khắc phục không, riêng chỉ có bản 6x là update ngon nhất!
(bài nào bạn post lên nhìn cũng hòanh tráng thật, không có nhu cầu nhưng đọc bài xong cũng muốn cài thử!hihi)

Status
Không mở trả lời sau này.