• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

vnanhvn

Hức hức, súc động đến tuôn chào nước mắt, vui sướng đến mức không nói lên thành lời! Chỉ nói được ^^ : Chúc cháu mạnh khỏe, mau lớn ,chúc anh chị luôn luôn hạnh phúc ^^!

thangbinh

chúc mừng anh nhé, chắc từ bây giờ anh sẽ bận rộn chăm sóc con cái rồi, sẽ ít cho ra đời các bản rom rồi

Sonblack

Super V.I.P
Cu Bin hơn một tháng tuổi rồi Hà nhỉ!!!
Chúc mừng chú em vui cùng anh em nhà PDAVIET.
Chúc sức khỏe và hạnh phúc cả nhà chú :D
(Đã di chuyển chủ đề đến đúng chỗ của nó)

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Xin cảm ơn cả nhà, thằng cu nhà mình cũng đc tháng rưỡi rồi.
Thời gian tuy bận rộn nhưng vẫn sẽ cố gắng đưa ra những build ROM mới nhất tặng mọi người.

PhuongAnh

Xin chúc mừng anh Hà.Chẳng có quà gì xin tặng cho cháu bé 100.000PVD lấy may nhé.

TaQuangDuc

Xin chúc mừng anh Hà.Chẳng có quà gì xin tặng cho cháu bé 100.000PVD lấy may nhé.

theo chân Phương Anh, donate anh Hà cái iPhone làm quà, coi như chú Đức có chút lòng vậy (tại anh bảo khi nào có tiền cũng mua iPhone mà :p)

PhuongAnh

Chúc mừng trùm cá độ Tuấn Quang

Xin thông báo với toàn thể các anh em.Bắt đầu từ ngày mai trùm cá độ Tuấn Quang của chúng ta đã là hàng đã dán tem.Mời tất cả các anh em hãy vào đây gửi những lời chúc tốt nhất đến vợ chồng nhà Tuấn Quang

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng hạnh phúc TuanQuang nhé! Vào tù rồi, lâu lâu nhớ trốn ra chơi với a e nhen :D

tuanquynh8083

Active Member
lại 1 thằng nữa giống như tôi
tương lai thật đen tối
1 người cùng chung 1 số phận
không may mắn như tôi
:D:D:D:D:D:D:D:D:D
không biết nói gì hơn,xin chúc mừng đồng chí TuanQuang!chúc vợ chồng đồng chí Hạnh Phúc!

XuanTruong

Super V.I.P
Ạc! Hàng khui thùng chứ ai lại là "Hàng đã dán tem"!=)) Chúc mừng TuanQuang nhé!=D>

Taki7610

Unlock_GSM
Thấy TuanQuang còn trẻ vậy mà...Lấy vợ sớm ghê8-| - Xin chúc mừng=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.