• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

khanhgt

Ô hô chúc mừng bạn Tuấn Quang nhé , tối mai có gì cứ PM cho anh em nhé , sẽ giúp đến nơi đến chốn :D

ThaiKien

Super V.I.P
Chúc mừng TuanQuang nhé! Không ở nhà đến tham dư được, đành phải chúc từ xa vậy!

hlp

Hé hé...bác tuấn quang chắc hnay đang gạ gẫm "thổi cơm" với chị í cho mà xem =))...Chúc vợ chồng anh chị hạnh phúc và sớm sinh quý tử (độ hôm nay cưới mai có quý tử cũng đc =)))

AnhTu

Super V.I.P
Có khó klhăn gì thì cứ chụp hình lên đây để anh em tư vấn, giống như thời sử dụng PPC, PM bị lỗi thì chụp hình post lên, giờ cũng thía đi nhé :D

NguyenTu

Super V.I.P
chúc mừng tuấn quang, chúc vợ chồng chú sinh được 2 công chúa như anh nhé. Huhehehe

holitraco

Hai anh em chung chiến tuyến mới có nửa năm mà chú đã nỡ bỏ cái chiến tuyến anh em mình chọn để đi theo con đường khác? Nhưng thôi, mỗi người chọn một con đường, anh chúc chú chúc trăm năm hạnh phúc, sau khi có gia đình rồi tiền vào như nước sông Đà, tiền ra như lũ Lào cai vừa rồi 8-|

salemgtvt84

chúc mừng tuấn quang, chúc vợ chồng chú sinh được 2 công chúa như anh nhé. Huhehehe

He he.... Chúc quả vãi hàng.....=))=))=))=))=))=))=))
Chúc mừng bác Tuấn Quang đã yên bề gia thất ... chim đã vào lồng ... cá đã cắn câu... :)):)):)):)):))

hbinhlove2003

Chúc mừng bác Kojiro lên nick "xanh dương" nhé

hôm nay vào , thấy nick đổi màu rùi . Cung hỷ cung hỷ .............=D>

Kojiro

Super V.I.P
Ơ hay! Có người chúc mừng KJR à :))

Đổi màu chứ co lên chức đâu mà chúc mừng. Dù sao cũng cảm ơn hen.

À quên sẵn nói luôn, vào sửa cái link data từ điển trong S60 dùm a nha, die hết trơn.

hbinhlove2003

Chúc mừng anh Xuân Trường lên "Ma ná gờ"

cung hỷ cung hỷ .................... lên chức lẹ quá hoho .........:p

Status
Không mở trả lời sau này.