• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HAPPY NEW YEAR 2010 !

Status
Không mở trả lời sau này.

Nynk_102

Còn mấy ngày nữa thôi là chúng ta bóc tờ lịch tường cuối cùng của năm 2k9 để treo lên đó cuốn lịch năm mới , 2010.
Mình xin phép lập topic này để anh chị em thành viên diễn đàn pdaviet.net cùng vào gửi cho nhau những lời chúc mừng nhân dịp tết đến xuân về. Cùng chia sẻ những niềm vui , nỗi buồn đã trải qua trong năm ngoái và kế hoạch cho năm mới này.
Lời chúc đầu tiên của topic , Nynkj xin đc gửi tới toàn thể thành viên trong gia đình pdaviet.net lời chúc sức khỏe , hạnh phúc , may mắn và thành công.
CUNG CHÚC TÂN XUÂN
VẠN SỰ NHƯ Ý !

JongZiZi

Năm nay ko đạt chỉ tiêu bản thân đề ra, nhìn topic này ngứa wé. :))

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Mình đồng ý với Đi Nhậu Offline trong dịp đón năm mới 2010!Nhưng mình ở xa xôi thế này làm sao mà Off đc ta?

ninhhot

Đã 01 cái tết k dc ở nhà ăn tết oy.năm nay lại thêm 01 tết nữa k dc ăn tết ở nhà.nghĩ đến mà buồn qúa...k biết khi nào mới dc....?

Khoaaa

Đã 01 cái tết k dc ở nhà ăn tết oy.năm nay lại thêm 01 tết nữa k dc ăn tết ở nhà.nghĩ đến mà buồn qúa...k biết khi nào mới dc....?

Tết mà ko đón cùng gia đình chắc buồn lắm. Gặp mình chắc trùm mền khóc hết mồng 1 wá

Posted via Mobile Device

Nynk_102

Tết mà ko đón cùng gia đình chắc buồn lắm. Gặp mình chắc trùm mền khóc hết mồng 1 wá

Posted via Mobile Device

Thương nhứt Bà nội và mấy đứa cháu lít nhít thui, thế là 2 cái Tết ko dc về với bà rùi, mấy đứa nhóc cũng đã đc hơn 1tuổi, ui nhớ nhà quá, ko phải ở gần nhà mà bắt tàu xe về chứ.

hoangtuchuot

Có lẽ đây là lần đâu tiên m phải ăn tết xa nhà.hok biết cảm gíac như nào nữa.?Để chờ xem sao.
Posted via Mobile Device

HotelHoangMinh

ImageView.aspx

ImageView.aspx

ImageView.aspx

ImageView.aspx

vuongtrungduong

chúc tất cả năm mới vạn sự như ý nhé, tết này mình đc ăn tết đầy đủ gia đình sum họp đoàn tụ, vui quá :)

huynhba

năm nay, Tết lần đầu ko được về Đà Nẵng....buồn quá... nhớ các món ăn miền trung cực ngon, như: tré Bà Đệ, ốc hút, mì quảng, bò khô Xuân Trang, bún mắm, bánh bèo chén,...:((

Khoaaa

năm nay, Tết lần đầu ko được về Đà Nẵng....buồn quá... nhớ các món ăn miền trung cực ngon, như: tré Bà Đệ, ốc hút, mì quảng, bò khô Xuân Trang, bún mắm, bánh bèo chén,...:((

Nhà mình gốc miền Trung nè nhưng chưa bao về miền Trung hết . Tré vớ Bò khô mình chưa thử

Posted via Mobile Device

miraculous

hihi!
sắp bước qua 1 tuổi nữa rồi!
càng tới ngày cuối năm sao e thấy càng buồn thế nhỉ :(
e chúc cho các bác luôn luôn mạnh khỏe, thành công trong cuộc sống.
một năm mới bình an! một năm mới tràn ngập yêu thương và hạnh phúc!
mong sao ko ai như e, một người ko có yêu thương và hp ko bao giờ tới. một năm mới như thêm nỗi đau mới.
chúc tất cả gia đình pv những gì tốt đẹp nhất
Happy New Year

ninhhot

hihi!
sắp bước qua 1 tuổi nữa rồi!
càng tới ngày cuối năm sao e thấy càng buồn thế nhỉ :(
e chúc cho các bác luôn luôn mạnh khỏe, thành công trong cuộc sống.
một năm mới bình an! một năm mới tràn ngập yêu thương và hạnh phúc!
mong sao ko ai như e, một người ko có yêu thương và hp ko bao giờ tới. một năm mới như thêm nỗi đau mới.
chúc tất cả gia đình pv những gì tốt đẹp nhất
Happy New Year
Posted via Mobile DeviceChẳc năm nay hok dc ăn tết cùng gia dình chư gì.?cho nên càng gần là cứ cảm thấy bùn hơn.Đó là nỗi buồn của nhưng người phải ăn tết xa nhà...!

ahojmimi

26 cái tết bên gia đình. nhưng cái thứ 27 thì ở Séc, cái noel thứ 28 thì Thụy điển còn tết thứ 28 thì là ở Đức. chưa đến 2 năm mà đầy biến động trong đời. không thể biết trước điều gì sẽ đến vào ngày mai !:-?

hoangtuchuot

Posted via Mobile DeviceChúc các bác 1 năm mạnh khoẻ nha. Gặp nhiều niền vui nha. Mà có lẽ tet naỳ e o ăn tet duợc dồi. Bị ngưòi ju dá dau oi dau. Khóc máy ngày liền xưg hết cả mắt

ninhhot

Posted via Mobile DeviceChúc các bác 1 năm mạnh khoẻ nha. Gặp nhiều niền vui nha. Mà có lẽ tet naỳ e o ăn tet duợc dồi. Bị ngưòi ju dá dau oi dau. Khóc máy ngày liền xưg hết cả mắt
Vậy à.?khóc nhiều the chắc mệt lắm nhỉ?hjhjhj nynkj đâu lấy hộ cái khăn cái...:)
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Vậy à.?khóc nhiều the chắc mệt lắm nhỉ?hjhjhj nynkj đâu lấy hộ cái khăn cái...:)
Posted via Mobile Device
Em xỉn òy , sr sr ! Tết này 3 anh em mình làm 1 chầu tới sáng hen, hok say hok zề, mà say rùi lên giường em mà mơ mộng . Cái Tết xa nhà đầu tiên của Chuột nhưng anh e mình thì lần 2 òy, pùn và nhớ nhà quá.

Status
Không mở trả lời sau này.