• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HAPPY NEW YEAR 2010 !

Status
Không mở trả lời sau này.

ahojmimi

Posted via Mobile Device
Chỗ chuộ cũng dang nhiều riệu nè . Bác nào còn thức ưa chỗ e .nhậu nha. E có 3l mà o có ai chia xẻ chán quá.

Posted via Mobile Device[/QUOTE]

nâng ly nào. trăm phần trăm ! zôôôôôôôôôôôôôôôôô!

JuRay-Duan

Chỗ chuộ cũng dang nhiều riệu nè . Bác nào còn thức ưa chỗ e .nhậu nha. E có 3l mà o có ai chia xẻ chán quá.
Nào thì zo zo, uống cho quên xầu và lòng ta sẽ ko còn đau... yo!

nâng ly nào. trăm phần trăm ! zôôôôôôôôôôôôôôôôô!

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuchuot

Posted via Mobile DeviceChén dầu tiên .chúc mọi ngưòi vạn sự như ý. Chén 2.cho người iu dã xa. Chén 3 cho toàn thể a em pv .lâng chén nào . Do

JuRay-Duan

Posted via Mobile DeviceChén dầu tiên .chúc mọi ngưòi vạn sự như ý. Chén 2.cho người iu dã xa. Chén 3 cho toàn thể a em pv .lâng chén nào . Do

chén thứ 4 chúc sau chén này sẽ ngủ thật ngon, sáng thức zậy sẽ wên hết mọi chuyện. :))
Chén thứ 6 chúc bác mau chóng tìm đc lover mới :D
Mà bác bỏ chén thứ 2 đi, nó đã bay mất rồi thì ko cần fải "cho ng iu đã xa" nữa!

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

ui chít rùi, xỉn wá hay sao mà đếm nhầm cả chén thế kja @_@ hjxc!
Thuj chào các bác, e thăng trc đây... ò ò ò Z_zzz!
Posted via Mobile Device

ahojmimi

chén thứ 4 chúc sau chén này sẽ ngủ thật ngon, sáng thức zậy sẽ wên hết mọi chuyện. :))
Chén thứ 6 chúc bác mau chóng tìm đc lover mới :D
Mà bác bỏ chén thứ 2 đi, nó đã bay mất rồi thì ko cần fải "cho ng iu đã xa" nữa!

Posted via Mobile Device

chén thứ 7 cho PDAViet có một năm phát triển hơn nữa
chén thứ 8 chúc sức khỏe cho những người thân yêu của tất cả chúng ta
chén tứ 9 ......say rồi:))

saodoingoi142

Moderator
HAPPY NEW YEAR 2010

Chúc toàn thể anh em PDAViet sang năm mới tràn đầy sức khỏe,niềm vui,hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống!!!! ;);;)

ninhhot

chén thứ 7 cho PDAViet có một năm phát triển hơn nữa
chén thứ 8 chúc sức khỏe cho những người thân yêu của tất cả chúng ta
chén tứ 9 ......say rồi:))
Mới bước sang năm múi mà ông này say rồi à.9 chén say rồi ta.tiệu lượng kém qúa.hjhjhjhj
Posted via Mobile Device

AndyCuong

Supper Moderators
HAPPY NEW YEAR 2010

ahojmimi

say rồi mà vẫn phải cố đốt nốt đống pháo hoa, ngoài trời lạnh quá. ốm mất rồi. ngủ thôi. một lần nữa chúc tất cả AE PV một năm tràn đầy sức khỏe nhé !

AndyCuong

Supper Moderators
@Kojiro , MinhThang , Caominh171 , Truonghan , Hoden , Panrai , Huynh_Thanh , Dreamland
HAPPY NEW YEAR 2010

Chỉnh sửa cuối:

khoa123

say rồi mà vẫn phải cố đốt nốt đống pháo hoa, ngoài trời lạnh quá. ốm mất rồi. ngủ thôi. một lần nữa chúc tất cả AE PV một năm tràn đầy sức khỏe nhé !

coi chừng CA trực ghê lắm đó anh :))
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.