• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HAPPY NEW YEAR 2010 !

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaa

Còn 32h 13' nữa là bước sang năm con Cọp rồi yeah
Posted via Mobile Device

DreamLand

Vậy là sắp kết thúc năm 2009 rùi !
Chúng ta làm gì để chia tay năm cũ đây ? :p

JuRay-Duan

Chả còn tâm trạng đâu mà "háp pi niu zia" nữa...:(
Ta thề là ta ko bao giờ nghĩ rằng ta lại có ngày như thế nài...:(
Posted via Mobile Device

hoangtuchuot

Em xỉn òy , sr sr ! Tết này 3 anh em mình làm 1 chầu tới sáng hen, hok say hok zề, mà say rùi lên giường em mà mơ mộng . Cái Tết xa nhà đầu tiên của Chuột nhưng anh e mình thì lần 2 òy, pùn và nhớ nhà quá.
Hjx. O biết thàng bạn mình có bao nhjêu khăn giấy cho mình lữa. Huhu uống riệu khéo lại khóc. Ma o hiểu chuột mình tại sao lại khóc vì tình nhỉ. O biết có bác nào có e hay bạn .giới thiệu cho chụôt vơi.chuọt thank và hậu tạ

Posted via Mobile Device

Nynk_102

Ngày cuối năm rồi đó nha pà con. Ăn tất niên đêê. :D
1 ngày cuối năm bùn như con chùn chùn. Cầu trời ban phúc , cho nhân loạ 1 cuộc sống bình yên và hạnh phúc.
HAPPY NEW YEAR !

miraculous

Posted via Mobile DeviceChẳc năm nay hok dc ăn tết cùng gia dình chư gì.?cho nên càng gần là cứ cảm thấy bùn hơn.Đó là nỗi buồn của nhưng người phải ăn tết xa nhà...!
đâu có đâu!tết vẫn quây quần cùng gia đình đó chứ!
tại năm nay ko có người yêu :D vừa bibi

Posted via Mobile DeviceChúc các bác 1 năm mạnh khoẻ nha. Gặp nhiều niền vui nha. Mà có lẽ tet naỳ e o ăn tet duợc dồi. Bị ngưòi ju dá dau oi dau. Khóc máy ngày liền xưg hết cả mắt
hixhix tình cảnh của bác này gần giống mình :D mình thì cả 2 bên cùng đồng ý, nhưng rồi vẫn thấy rất buồn, chắc mình yêu nhiều hơn :(
mà con trai lại khóc á! cười lên chứ! thêm tuổi mới chúc bạn có người yêu mới, yêu bạn nhiều hơn nhé!

Chả còn tâm trạng đâu mà "háp pi niu zia" nữa...:(
Ta thề là ta ko bao giờ nghĩ rằng ta lại có ngày như thế nài...:(
Posted via Mobile Device
chắc tình cảnh này lại úm ba la thất tình như a em rồi hihi :D

songtoan93

Đón giao thừa mà ko có bắn pháo hoa, thôi ngắm trăng đỡ ghiền nha mọi người! Trăng bữa nay đẹp lắm đó!
Posted via Mobile Device

AndyCuong

Supper Moderators
HAPPY NEW YEAR 2010

THCN

Well-Known Member
Có ai thấy ông hoden ở đâu không vậy??? 8-| Kêu ổng tụng kinh đón giao thừa cái cho nó oách!!! :D

Sonblack

Super V.I.P
Sonblack, KawaguchiBatKid đang chờ giao thừa 2010 ở cafe Napoly đây, ai thích, mời tới trả tiền! =))

TruongHan

Super V.I.P
Tối nay đón giao thừa ở quán ốc đường Thành Thái,q.10.Không say không dzìa,hehe b-)

Status
Không mở trả lời sau này.