• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

buithihuan

Thường thì nv 1,5 cách 2~3 ngày là có. Mà mạng lag thì chả chơi đc. Tối qua, sáng nay mạng vt chập chờn lắm. Rớt suốt. Cả 2g lẫn 3g luôn.

MrwOrm

Các bác cũng lag ạ. Nản quá. Sắp tết r. K biết có event nào hay k.

MrwOrm

Dạo trước vào êm lắm mà. 2 hôm nay lag kinh người. Chắc game này k ưa mạng vt.

MrwOrm

Mọi người ơi. Hệ thống tặng mỗi ng 1 vũ công thỏ 10 ngày nhân dịp năm mới. Mình vác đi bán luôn. Hi.

MrwOrm

Có 2 cái event mới.
1 cái là đăng nhập game trong khoảng thời gian từ 2/2 đến 7/2 để nhận phong bao đỏ gồm tiền và hạt siêu cấp.
1 cái là thả chai lọ viết tin nhắn gửi cho GM gì đó. K hiểu đc. Các bác mần thử xem có hiểu gì k nha.

Thangnd31082

chơi làm gi chứ !mệt lắm 'chơi ít thô pin ko chịu được đâu !
Coi chừng Spam vừa thôi bạn nhé ! Không là các MOD del bài đó !

Mà Game nuôi cá có bản mới 1.1 rồi thì phải không biết đã có ai Việt hoá chưa? ĐAng định làm một mẻ nhưng thấy hơn 800 String tàu nản quá , ai có bản Việt hoá cũ pots lên chơi thử xem nào, phải chơi thì mới rành chức năng VI cho chính xác được?

jacklee

Coi chừng Spam vừa thôi bạn nhé ! Không là các MOD del bài đó !

Mà Game nuôi cá có bản mới 1.1 rồi thì phải không biết đã có ai Việt hoá chưa? ĐAng định làm một mẻ nhưng thấy hơn 800 String tàu nản quá , ai có bản Việt hoá cũ pots lên chơi thử xem nào, phải chơi thì mới rành chức năng VI cho chính xác được?

Game ao cá vui vẻ s60v5 bản 1.0 do bạn angelboy12 việt hóa
http://www.mediafire.com/?7xl95o3gpub3b3a

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

Happy new year! Wishing a new year of happiness, 12 months of fun, 52 weeks of gladness, 365 days of success, 8760 hours of good health and 525600 minutes of good luck!