• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

buithihuan

Một ngày bón phân, tưới nc, bắt sâu, nhổ cỏ, trộm hoa quả cũng đc tầm 2k exp đó. Mình gjờ bận nên cũng chẳng đi trộm đc nữa. Chỉ vào bón phân, và thu hoạch thông thôi.

Boykuteo

mình muốn bán mấy bao phân thì làm ntn vây ?
Có 3 dòng thì dòng thời gian giờ ghi ntn vậy

jacklee

mình muốn bán mấy bao phân thì làm ntn vây ?
Có 3 dòng thì dòng thời gian giờ ghi ntn vậy

ban muốn nó đăng trên giao dich bao lâu thì bạn ghi thời gian như vậy thôi. Vd bạn ghi 12h thi sau 12h nếu ko ai mua thì nó trả về lại cho bạn.

MrwOrm

dòng đầu là số lượng
dòng 2 số tiền
dòng 3 thời gian.tối đa 100h

Thangnd31082

Làng ta thắng 3-0 mà chưa thấy quà gì cả. Các làng khác đ đem hạt scấp đi bán rồi.

mafi1988

mấy anh vào làng nào thế cho em xin vào ké với hýhý

Hỏi làm j mấy thằg trên này,tinh vi vãi k...t,muốn vào làg thì vào tùy chọn,chọn 1 làg rồi gửi đơn,gửi đơn thành côg rồi thì đợi nhưg chưa chắc đc vào làg đâu,chơi game ol của "tàu khửa" thì fải chịu thiệt thòi

Thangnd31082

Gửi đơn xin gia nhập, sau đó Pm cho trưởng làng đó hoặc bộ trưởng của làng xin xỏ. Hôi khnm