• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hãy quên Utra.LCG.winmap....Đây là phần mềm nghe nhạc quá Fro !!!

vominhsang

có bản việt hóa hay eng ko bác. cái naòy toabf tiếng tàu dt ko hiện chữ g hết làm sao chĩnh????

JuRay-Duan

có bản việt hóa hay eng ko bác. cái naòy toabf tiếng tàu dt ko hiện chữ g hết làm sao chĩnh????

Dung Tppod 3.03 đi bạn có cả bản Eng lẫn Vie đóa , hay hơn cái này nhìu ( theo mình thấy thế) b-)

Chỉnh sửa cuối:

nguoiqualoicu

Lâu ùi mà chẳng thấy ai Việt hóa hết

Cái này không Việt hóa bằng điện thoại đc, phải có công cụ thực hiện trên PC thì mới may ra. Trước tôi có thử VH nhưng dù có dịch trong file rsc và lưu lại rồi nhưng nó vẫn trơ ra kô thay đổi gì hết. Nếu thích thì bạn cứ dùng bản tiếng Trung như vậy cũng đc, không thì chuyển sang TTpod mà dùng.

Chỉnh sửa cuối:

ConGaiT

GGMusic_v3.0 Chinese[fix 28/09/2008]
phần mềm nghe nhạc cho các máy s60v2 .Mình đã test thử N70 chất lượng âm thanh quá tốt luôn các bạn
Hát Karaoke thông qua Lyric
dành cho N-Gage và N-Gage QD thì còn gì bằng

my:anhtamhcm (http://my.opera.com/anhtamdalat/blog/2008/08/25/ggmusic-phien-ban-3-0)

Thanhks cho mình 1 phát nha!!

ác như con tê giác tiếng anh còn nhiều khi chưa hiểu hết lại post quả tiếng Trung:-/ thật là vãi chưởng:O

tranduchaj

sao mà giao diện toàn bằng tiếng trung quốc thế kia.tiếng trung thì ai mà hiểu đc chứ

ngocthanhdhgtvt

sao mà giao diện toàn bằng tiếng trung quốc thế kia.tiếng trung thì ai mà hiểu đc chứ
Posted via Mobile Device vậy thì đừng có dùng, cái này cũng vừa vừa , ko phảj dở lắm nhưg cũng ko phải là vip về nghe nhạc-đôi lời bình luận mog chủ topjc đừng gjận nha. Thanks

MinhThang

Manager

Đây là bản tiếng Trung đấy bạn, bạn sang bên BOX Vh đã có bản tiếng Việt, sao bạn không dùng TTPod cho nó Pro.

hatrungtx

:-?:-?phần mềm này ko bít có pro hơn juke ko vậy a. A ko giới thiệu cụ thể về nó seo bít dc nhìn hình bít gì chít liền ák.:-?:-?

ngocthanhdhgtvt

:-?:-?phần mềm này ko bít có pro hơn juke ko vậy a. A ko giới thiệu cụ thể về nó seo bít dc nhìn hình bít gì chít liền ák.:-?:-?

không thể hơn ông tướng LCG nhưng cũng rất hay , cũng thuộc dạng topteen rồi,
àh bạn phải tận tay test chứ chờ ai test cho mà nói vậy,phải tự mình học hỏi và tau dòi chứ bạn , về test thì biết liền hè