• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ HCM ] OFFLINE Mừng PDAVIET tròn 4 tuổi !

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Bản thân Sonblack xin lỗi anh MinhThang về điều này, khi rãnh để hỏi mọi người anh MinhThang đâu thì cũng là khi kết thúc buổi offline mất rồi. Ngay cả khi giới thiệu BQT, em còn không biết là có mặt anh. Hôm nay phải cùng anh em làm nhiều việc trước buổi offline. Thành thật xin lỗi anh!
Chọc cho vui đó nha Sơn, không nghiêm trọng như thế đâu.
Trước giờ chỉ thấy trên hình không à, hôm nay thì thấy bằng da bằng thịt, tất cả mọi người đều dễ thương.

hbinhlove2003

Hôm nay lần đầu tiên đi Offline Sinh nhật PV, thế mà BTC đã quên phéng khu vực Symbian :(
Anh Thắng vào định cư ở TPHCM rồi thì tha hồ anh em gặp nhau bắt anh Sơn đen bù nha,đó giờ em mới bít mặt anh đó :D. Symbian thiếu bác Kojiro mập nên mất vui nhỉ :D nếu ko có tăng 2 là mệt lun

lhlong

Chào cả nhà. Mình rất xin lỗi, vì hôm qua đấu gía thành công con Archos 7 xong cái là mình đi công tác liền, mãi giờ này mới về Tp.HCM nên vội lên cám ơn cả nhà. Tuy ôm con Archos đi công tác luôn, nhưng vì ngặt nỗi dọc đường không online được (Không có 3G) khi đến khách sạn phát là bị lôi đi lun nên giờ mới online được. Lần đầu đấy, mình mới tham gia off với PDAviet, mặc dù mình tham gia diễn đàn cũng lâu rồi (từ năm 2006). Vui thật, mọi người dễ mến, dễ gần và thân thiện quá, tuy mình cũng đã lớn tuổi, ít có thời gian rãnh để off, ép cùng mọi người. Nhưng ngày hôm qua thật sự làm mình thấy vui, xúc động (Không phải do trúng con Archos đâu nhé). Một lần nữa xin cảm ơn cả "nhà", xin cám ơn tất cả từ BQT, đến các Newmember......Chúc PDAViet ngày càng lớn mạnh, đoàn kết và phát triển. Xin cám ơn !!!!!!!

AnhPheCT

Chào cả nhà. Mình rất xin lỗi, vì hôm qua đấu gía thành công con Archos 7 xong cái là mình đi công tác liền, mãi giờ này mới về Tp.HCM nên vội lên cám ơn cả nhà. Tuy ôm con Archos đi công tác luôn, nhưng vì ngặt nỗi dọc đường không online được (Không có 3G) khi đến khách sạn phát là bị lôi đi lun nên giờ mới online được. Lần đầu đấy, mình mới tham gia off với PDAviet, mặc dù mình tham gia diễn đàn cũng lâu rồi (từ năm 2006). Vui thật, mọi người dễ mến, dễ gần và thân thiện quá, tuy mình cũng đã lớn tuổi, ít có thời gian rãnh để off, ép cùng mọi người. Nhưng ngày hôm qua thật sự làm mình thấy vui, xúc động (Không phải do trúng con Archos đâu nhé). Một lần nữa xin cảm ơn cả "nhà", xin cám ơn tất cả từ BQT, đến các Newmember......Chúc PDAViet ngày càng lớn mạnh, đoàn kết và phát triển. Xin cám ơn !!!!!!!

Tui để ý con này lâu lắm rồi! Tại mắc công chuyện đột suất nên Chú V.I.P lhlong đấu giá trúng quá rẻ. Giá thị trường con này hơn 8T lận....! Vậy là tốt đẹp rồi.

hbinhlove2003

Vậy Club TPHCM làm 1 off nhỏ để sờ mó thêm con Archos 7 đi anh :D, hôm qua mới rờ 1 tí định trả 5 chai rùi :p

troly

Well-Known Member
Hôm nay lần đầu tiên đi Offline Sinh nhật PV, thế mà BTC đã quên phéng khu vực Symbian :(

Anh Minh Thắng có vẻ "Già" thêm rồi đấy nhỉ, hay là do chụp hình không chuẩn vậy?

lhlong

Vậy Club TPHCM làm 1 off nhỏ để sờ mó thêm con Archos 7 đi anh :D, hôm qua mới rờ 1 tí định trả 5 chai rùi :p
Mình hoàn toàn nhất trí. Nếu có bữa nào anh em off thì alo cho mình chút mình sẵn sàng góp mặt ngay. Thanks

BatKid

Super V.I.P
BatKid xin cảm ơn anh Vũ (VUHEO) đã cố vấn cho bk trong quá trình soạn kịch bản
BatKid xin cảm ơn anh Sơn (SonBlack) đã hoàn thành vai trò MC rất tốt .
BatKid xin cảm ơn pé Thủy (pethuy_lovely) đã hoàn thành vai trò Tiếp Tân rất tốt dù pé ở tuốt Bình Dương nhưng cũng kịp đến đúng giờ.
BatKid xin cảm ơn anh Mẫn (TranMinhMan) làm hậu bị rất tốt .
BatKid xin cảm ơn ku Kawa đã hỗ trợ kỹ thuật
BatKid xin cảm ơn bạn Ca (nguyennhaca) đã giúp BK chụp hình rất đẹp.
BatKid xin cảm ơn anh Phong (tommynguyen) đã cứu bồ trong việc chuyển địa điểm
BatKid xin cảm ơn anh Trinh NTT Telecom đã tài trợ chương trình
BatKid xin cảm ơn bạn Quốc (BuuQuoc85) đã tài trợ chương trình

Và BatKid xin cảm ơn tất cả các bác , chú , anh , chị, em đã tham gia offline nhiệt tình .

Xin cảm ơn :)

Status
Không mở trả lời sau này.