• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ HCM ] OFFLINE Mừng PDAVIET tròn 4 tuổi !

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Chúc mừng PDAViet đã đấu giá thành công chiếc table Archos.
Qua buổi đấu giá, mình thấy bên phân phối table internet Archos làm việc thiếu chuyên nghiệp. Tại sao ư?
Buổi offline là 1 buổi mà nhà phân phối có thể làm tất cả mọi thứ để tên tuổi của nhà phân phối cũng như sản phẩm của họ đến với người tiêu dùng. Thế mà thông số kỹ thuật của sản phẩm chỉ được giới thiệu qua trên máy chiếu mà một người quan tâm thực sự không thể nắm bắt ngay được. Tại sao nhà phân phối không làm tờ rơi in thông số kỹ thuật của Archos 7inch và logo của NTT telecom lên đó và phát cho mọi người ở đó. Tại sao có cả table 10inch mà nhà phân phối không giới thiệu luôn cho mọi người thực tế? Tại sao không mang nhiều sản phẩm để cho khách hàng trải nghiệm nó. Mà chỉ là mỗi người được cầm nó trong vòng chưa đầy 2 phút.Về NTT Telecom, tôi chẳng biết là nhà phân phối này cũng không biết địa chỉ ở đâu Tôi nghĩ các bạn chỉ làm cho xong nhiệm vụ được giao. Về Sản phẩm, tôi chẳng biết bảo hành bao lâu, máy có GPS không, pin có thể thay thế không...? Đây là cơ hộ của nhà phân phối cơ mà.
Đáng lẽ ra kết quả của buổi đấu giá sẽ thành công hơn nữa nếu mọi người biết thông số kỹ thuật của table và địa chỉ cũng như uy tín của nhà phân phối. Tuy nhiên tôi không dám mạo hiểm trả giá cao cho sản phẩm mà tôi chẳng biết nhiều về nó cũng như nhà cung cấp.

1. Bạn đang lẩn lộn giữa đi Offline và đi đấu giá .

2. Nhà tài trợ chỉ "tham gia" 1 phần chứ ko quyết định all vấn đề buổi Offline

3. Nếu bạn quan tâm sản phẩm đấu giá thì chắc chắn khi xem clip demo bạn đã chú ý ! và trước ngày tham gia bạn đã "google" rồi !

Không thể biến buổi Offline thành 1 buổi đấu giá hay 1 buổi giới thiệu sản phẩm.

Zenki

Super V.I.P
Hình ảnh buổi OFF đâu nhỉ? Không thấy ai Update nhỉ :)) Các đồng chí đi tăng 2 - tăng 3 hết rồi hả :))

hlp

Vẫn hơi tiếc con aschos....hic...trong ví lúc đó có 5M...huhu....biết thế vay tiền bác Sonblack...
Mọi thứ của aschos đều ok ngoại trừ màn hình và gps..nhưng với giá đó là quá ok...

hbinhlove2003

Anh lovelue chở con về sớm thế ?

Hehe, nhắn tin nhanh nhất nhưng sai quy định =))
Anh thứ 3 nhưng đúng hêt nên lãnh quà kaka....

Hôm nay thi nhắn tin nhanh trúng được tai nghe Bluetooth Nokia BH-106 do anh Bakid tài trợ (lần nào đi off cũng có quà đem về ngại quá :D)

Sonblack

Super V.I.P

Hôm nay thi nhắn tin nhanh trúng được tai nghe Bluetooth Nokia BH-106 do anh Bakid tài trợ (lần nào đi off cũng có quà đem về ngại quá :D)

Sướng vậy mà còn la làng là sao!!! =))

Sonblack

Super V.I.P
Vẫn hơi tiếc con aschos....hic...trong ví lúc đó có 5M...huhu....biết thế vay tiền bác Sonblack...
Mọi thứ của aschos đều ok ngoại trừ màn hình và gps..nhưng với giá đó là quá ok...

Vay anh thì khổ đấy! Chỉ có 100K trong bóp à! =))

DreamLand

Em thiếu dấu chấm, N70 mình ngon anh nhể :D

hbinhlove2003

Em thiếu dấu chấm, N70 mình ngon anh nhể :D
đúng 1 bộ nó lun đó :D

Quà mà sao thấy dán giá tiền là sao ????=))

Mượn hình bên MaiNguyen post lên tại làm biếng chụp chứ quà tặng bao test đến hư ko có giá => vô giá :p

Dù sao cũng chúc mừng mấy bác trúng giải :)) Chưa rõ phần mềm Vietmap chạy được trên mọi HĐH ko =))
Hôm nay nhiều bác lặn quá. Bên dãy Android có vài đồng chí ngồi (hết 3 chú xài HD2 ngồi bên đó rồi) =))

chetvislo1

buồn ghê
em dùng google maps của máy km900
dò cafe K&K
nó ra tới 112 đg gì ở phú nhuận ak
chạy đến đó chả thấy quán cafe nào hết mà chỉ thấy cafe meat gì đó
về nhà search bản đồ
thì thấy cafe K&K ở dưới cầu công lý, ( ở đg nam kỳ khởi nghĩa )
zậy là google maps sai oy buồn ghê :((

DreamLand

buồn ghê
em dùng google maps của máy km900
dò cafe K&K
nó ra tới 112 đg gì ở phú nhuận ak
chạy đến đó chả thấy quán cafe nào hết mà chỉ thấy cafe meat gì đó
về nhà search bản đồ
thì thấy cafe K&K ở dưới cầu công lý, ( ở đg nam kỳ khởi nghĩa )
zậy là google maps sai oy buồn ghê :((

Bít dc đường đi rất là khó xác định nên từ sáng sớm mình quyết định cùng anh MinhThang lên đường, đến chìu khoảng 2h thì tới nơi lun =)) Mặc may quá
Hôm nào anh em mình so gân với nó thì bít à :D
OK, quà là E63 của Kitmit cho ai thắng cuộc :)

MinhThang

Manager
Bít dc đường đi rất là khó xác định nên từ sáng sớm mình quyết định cùng anh MinhThang lên đường, đến chìu khoảng 2h thì tới nơi lun =)) Mặc may quá
OK, quà là E63 của Kitmit cho ai thắng cuộc :)

Hôm nay lần đầu tiên đi Offline Sinh nhật PV, thế mà BTC đã quên phéng khu vực Symbian :(

Sonblack

Super V.I.P
Hôm nay lần đầu tiên đi Offline Sinh nhật PV, thế mà BTC đã quên phéng khu vực Symbian :(

Bản thân Sonblack xin lỗi anh MinhThang về điều này, khi rãnh để hỏi mọi người anh MinhThang đâu thì cũng là khi kết thúc buổi offline mất rồi. Ngay cả khi giới thiệu BQT, em còn không biết là có mặt anh. Hôm nay phải cùng anh em làm nhiều việc trước buổi offline. Thành thật xin lỗi anh!

Status
Không mở trả lời sau này.