• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ HCM ] OFFLINE Mừng PDAVIET tròn 4 tuổi !

Status
Không mở trả lời sau này.

blackandmina

mình củng mong là mình đăng ký sẽ được.
Tên Họ: Trương Thái Thanh
Nick:Blackandmina
DT: 0907 72 32 52

HotelHoangMinh

CHÚC BUỔI OFFLINE MỪNG SINH NHẬT PV THẬT NHIỀU TIẾNG CƯỜI VÀ SẢN PHẨM ĐƯỢC BÁN GIÁ CAO=D>=D>=D>​

chetvislo1

cafe nứoc uốn free hok =))
à mà xài LG
với mấy máy Nokia tầm trung vs phổ thông ngồi ở đâu

Khoaaa

cafe nứoc uốn free hok =))
à mà xài LG
với mấy máy Nokia tầm trung vs phổ thông ngồi ở đâu

Ngồi đâu mà ko đc chủ yếu là giao lưu trao đổi kinh nghiệm mà...... BTC phân theo hệ Điều hành là dễ cho các bạn dễ bắt chuyện và tiện trao đổi thôi... :D

saodoingoi142

Moderator
Chúc cho buổi Offline mừng "Sinh nhật PDAViet tròn 4 tuổi hoa" thành công rực rỡ !!!=D>=D>=D>;;)

Qua đây mong BQT nhớ bố trí,sắp xếp sau buổi Offline này (nếu có thể được) thì các thành viên BQT Diễn đàn cùng các TrMod lên đến ADV Mod,các SModSVip ngồi với nhau thảo luận,trao đổi,chia sẻ những công việc cuối năm và chuẩn bị đưa ra kế hoạch mới cho năm 2011 sắp tới!!!;;)

Chào thân ái!!!

nhocdihoang

Hix Sắp tới giờ G rùi mà lại kẹt công chuyện đột suất. Buồn quá.
Mong BTC nhường 2 suất của mình và bạn mình cho những Bạn khác có nhu cầu.
nick:
50- nhocdihoang - Long 0918465778
63- qduy072002 - Duy 0908422733

Mong anh em PV thông cảm. Chúc Birthday thành công tốt đẹp.

chetvislo1

đi lạc đg
nản
làm ko đến đích đc
lạc qua bên nào cũng hok bjk luôn
ngay quán càe meat thì phải :((

manhktqd

Active Member
Chúc mừng PDAViet đã đấu giá thành công chiếc table Archos.
Qua buổi đấu giá, mình thấy bên phân phối table internet Archos làm việc thiếu chuyên nghiệp. Tại sao ư?
Buổi offline là 1 buổi mà nhà phân phối có thể làm tất cả mọi thứ để tên tuổi của nhà phân phối cũng như sản phẩm của họ đến với người tiêu dùng. Thế mà thông số kỹ thuật của sản phẩm chỉ được giới thiệu qua trên máy chiếu mà một người quan tâm thực sự không thể nắm bắt ngay được. Tại sao nhà phân phối không làm tờ rơi in thông số kỹ thuật của Archos 7inch và logo của NTT telecom lên đó và phát cho mọi người ở đó. Tại sao có cả table 10inch mà nhà phân phối không giới thiệu luôn cho mọi người thực tế? Tại sao không mang nhiều sản phẩm để cho khách hàng trải nghiệm nó. Mà chỉ là mỗi người được cầm nó trong vòng chưa đầy 2 phút.Về NTT Telecom, tôi chẳng biết là nhà phân phối này cũng không biết địa chỉ ở đâu Tôi nghĩ các bạn chỉ làm cho xong nhiệm vụ được giao. Về Sản phẩm, tôi chẳng biết bảo hành bao lâu, máy có GPS không, pin có thể thay thế không...? Đây là cơ hộ của nhà phân phối cơ mà.
Đáng lẽ ra kết quả của buổi đấu giá sẽ thành công hơn nữa nếu mọi người biết thông số kỹ thuật của table và địa chỉ cũng như uy tín của nhà phân phối. Tuy nhiên tôi không dám mạo hiểm trả giá cao cho sản phẩm mà tôi chẳng biết nhiều về nó cũng như nhà cung cấp.

AnhPheCT

Archos đã về với chủ giá 5tr7 :-ss
Thấy cấu hình nó hơi ngon mà xử lý lại hơi chậm nhỉ ;))
Đấu giá trúng quá rẻ! Con này hình như ngoài thị trường hơn 8T đấy!.................Chúc mừng tấc cả!

minhlc1958

Active Member
Đấu giá trúng quá rẻ! Con này hình như ngoài thị trường hơn 8T đấy!.................Chúc mừng tấc cả!

Hôm nay không đi dự được tiếc thật (không phải tiếc đấu giá đâu nhé) tiếc là không gặp được các bạn có nhiều kinh nghiệm trong việc sử dụng WM

Status
Không mở trả lời sau này.