• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD WM6.5 ROM COM2: V98 (Core 21907) ★ MANILA 2.5_2014 (UPDATE 16/06)

Status
Không mở trả lời sau này.

echvang

Các bạn tham gia khu vực này ngày càng tuỳ tiện quá đấy !!!
Tự cho phép mình vi phạm QĐ về post bài không dấu TV.
Ai tiếp tục vi phạm, tôi sẽ ngừng truy cập vào khư vực này đó !!!

Dạ, em cám ơn bác Quang đã nhắc nhở. Em lần đầu vi phạm mà, vì cái bộ gõ của em bị lỗi, vừa phải cài lại bác à.
Cám ơn bác về Rom mới nhé, em đang tải về để xem nó thế nào.

huudung31284

Bác Quang lại có hàng cho anh em chơi rùi. Mới than vãn cách đây ít ngày mà bác Quang đã chiếu cố. Em test thôi, thanks bác Quang nhà mình nhiều nhiều nè!

chaukyo

Cảm ơn Bác Quang nhiều lắm! Cháu rất thích các bản Rom của Bác: nhìn rất đẹp nhưng không màu mè, lòe lẹt. Giờ cháu up thử bản V95 của Bác đây!\-/!

huudung31284

Có pro nào đẹp chai! Chỉ cho e cách bỏ chế độ rung khi nhắn tin không? Rung kểu này không biết có lợi ích gì mà thấy tốn pin quá.Thử mọi cách mà hem được!! Rom mới cơ bản đẹp, mượt. Thanks bác Quang nhà mình nè!

linhvtn1

Bác Quang cho e hỏi: sao chỉ thấy link tải mà ko có gì để dowload hả bác?

AnhPheCT

Có pro nào đẹp chai! Chỉ cho e cách bỏ chế độ rung khi nhắn tin không? Rung kểu này không biết có lợi ích gì mà thấy tốn pin quá.Thử mọi cách mà hem được!! Rom mới cơ bản đẹp, mượt. Thanks bác Quang nhà mình nè!

Vào Start/Settings/Sounds & Notifications/Notifcations/ Chọn trong khung Event : New message bỏ dấu chọn trong ô Vibrate cuối cùng ở dưới (Có thể bị che Bạn kéo thanh trượt xuống). tương tự cho các thông báo khác mà Bạn ko chọn Rung.

QuangAK

Bác Quang cho e hỏi: sao chỉ thấy link tải mà ko có gì để dowload hả bác?

Bây h thì bạn đã nhìn thấy link download chưa?? B-)
Các đồng chí ko chịu nhìn kĩ gì cả mà đã hỏi rồi. Ở link download có hiện rõ "You need to Reply to see hidden content." !!!

QuangAK

Bản này ko có Tab "Documents" ah bác Quang?? Cháu thấy Tab đấy rất tiện dụng đó! Duyệt qua các Tài liệu trong máy và trong email (file attach) rất nhanh và thuận lợi.

kkkkbn

Cảm ơn chú Quang! Bản này tương đối ổn, các ứng chạy rất mượt, và nhanh, ít hao pin.

thangbom

ấn tượng ban đầu là boot nhanh, sync contacts từ máy tính sang quá nhanh, hơn hẳn so với các phiên bản trước đây, cám ơn bác Quang.

Status
Không mở trả lời sau này.