• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD WM6.5 ROM COM2: V98 (Core 21907) ★ MANILA 2.5_2014 (UPDATE 16/06)

Status
Không mở trả lời sau này.

QuangAK

CHome Editor 1.6 nên phải cài thêm bản 1.7 chơi mới thích(thành 2 ver ;;))

- Sao mình cài Cookie Home Tab Editor bản 1.7.1.0 ko được! Báo lỗi "There is a version mismatch with CHTab v1.6.1" ? Chắc phải remove bản cũ (1.6.1) đi?

Chỉnh sửa cuối:

quangcanh

đang sử dụng bản V93, bỏ qua bản V94, giờ thử bản v95 xem nh7 thế nào, hy vọng bác Quang đã khắc phục các lỗi trong bản v93. Cám ơn bác Quang nhiều lắm!

laivinhanh

Cảm ơn chú Quang, bản 94 của chú sau khi cháu dùng một thời gian thì có một lỗi nhỏ: báo thức kêu lung tung có những giờ mình không hẹn mà chuông báo thức vẫn kêu, cháu mong bản này sẽ ổn định hơn. Chúc chú luôn khỏe và hạnh phúc!

QuangAK

Bác Quang ơi bản này không có Tab Stocks & Documents ah? Cháu thấy 2 Tab này rất hữu dụng đó! Hy vọng các bản sau Bác sẽ cho vào :)

thangbom

Bác Quang ơi bản này không có Tab Stocks & Documents ah? Cháu thấy 2 Tab này rất hữu dụng đó! Hy vọng các bản sau Bác sẽ cho vào :)

Đúng là mất cái Tab Stock khó chịu thật. Mình thường hay dùng tab này để báo tỷ giá hối đoái, ví dụ tỷ giá Euro ra USD thì đánh vào đó EURUSD=X thì Tab này sẽ lấy thông tin từ Yahoo Finance, cập nhật khi cắm máy vào active sync rất tiện. Hy vọng bản sau sẽ có, đừng bỏ bác Quang nhé

PhamQuang

Manager

Nhưng thêm các Tabs này vào sẽ làm chậm độ mượt và nhanh của Manila đáng kể đấy, đó là chưa nói dung lượng chiếm cũng khá.
- Tab "Document" thực tế không cần lắm vì mở MS Word cũng thấy đủ, mà các Manila trước và sau này cũng đâu có Document?
- Tab "Stock" cũng có thể thay thế bằng ứng dụng khác.

huudung31284

Vào Start/Settings/Sounds & Notifications/Notifcations/ Chọn trong khung Event : New message bỏ dấu chọn trong ô Vibrate cuối cùng ở dưới (Có thể bị che Bạn kéo thanh trượt xuống). tương tự cho các thông báo khác mà Bạn ko chọn Rung.

Mod ơi! Mod hiểu nhầm ý em rùi. Bỏ cái đó thì nhắn tin tới khi máy nhận được sẽ không còn rung nữa sao mình biết có tin nhắn hả Mod. E thử rùi nè. Ý em muốn hỏi là khi soạn tin nhắn mới ý, nhấn vào bàn phím Querry ý. Nó cứ rung theo mỗi ký tự mình nhắn rất khó chịu và tốn pin nữa, mong bác xem lại dùm em. Thanks!

NhatToai

Super V.I.P
Mod ơi! Mod hiểu nhầm ý em rùi. Bỏ cái đó thì nhắn tin tới khi máy nhận được sẽ không còn rung nữa sao mình biết có tin nhắn hả Mod. E thử rùi nè. Ý em muốn hỏi là khi soạn tin nhắn mới ý, nhấn vào bàn phím Querry ý. Nó cứ rung theo mỗi ký tự mình nhắn rất khó chịu và tốn pin nữa, mong bác xem lại dùm em. Thanks!

Bạn đọc lại Topic ROM v93, v94,sẽ có cái bạn cần đấy.Vấn đề này đã có nói nhiều rồi cho nên bạn phải tìm đọc để biết thêm.

Status
Không mở trả lời sau này.