• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

PhamQuang

Manager
Đã có Radio 15.37.50.07U_2.10.50.08_2 hỗ trợ RAM 576 MB rồi bác Quang ơi

Link tải bản Radio mới: 2.10.50.08_2 đưa trong bài đầu rồi đó.
Đây là phiên bản Radio cũng hỗ trợ hiển thị RAM = 576Mb trên cơ sở OS 2.02 - 2.10.
Độ ổn định, PIN, sóng,... các bạn Up test thêm nhé.

kanguru

Member
Radio mới 2.10.50.08_2 này có gì cải thiện so với bản trước không vậy các bác. Chia sẻ kinh nghiệm cho AE với.

PhamQuang

Manager
Radio mới 2.10.50.08_2 này có gì cải thiện so với bản trước không vậy các bác. Chia sẻ kinh nghiệm cho AE với.

Cũng mới dùng có mấy giờ nên chưa có cảm nhận về PIN.
Chỉ thấy cảm giác là bắt "My Location" tốt hơn bản 2.08.50.08_2 một chút.

dauroi

Bác PhamQuang cho em hỏi là bản Link tải Radio v2.10.50.08_2 có gì khác hơn bản cũ không ạ

dthong

Bác PhamQuang cho em hỏi là bản Link tải Radio v2.10.50.08_2 có gì khác hơn bản cũ không ạ

Trước mắt là thấy khác ở cái tên phiên bản :D, khác thứ 2 là nó đi theo bản Rom 1.74 của SKT (Hàn quốc) :D:D, khác thứ 3 nằm trong mã lịnh của nó nên không liệt kê ra được :D=))
Nói chơi cho vui chứ tôi xài thì thấy nó cũng giống như v2.08.50.08_2

pandamiss

Các bác cho mình hỏi down radio về rồi thì kết nối hd2 (tất nhiên đã hspl rồi) với pc rồi chạy file " ROMUpdateUtility.exe" là đc đúng ko ạ?

DucLong

Super V.I.P
Các bác cho mình hỏi down radio về rồi thì kết nối hd2 (tất nhiên đã hspl rồi) với pc rồi chạy file " ROMUpdateUtility.exe" là đc đúng ko ạ?
Đúng rồi bạn, như up rom thôi.

hpkhchgngh

may quá.. sóng con hd2 của em hay bị chập chờn.. bản nào la ổn định nhất vậy bác quang?

vndichoi

các bác cho em hỏi tý với, các bản radio trên, bản nào dùng ổn cho hd2 vậy? cho em xin đường link với nhé..he..he..tks all

Chỉnh sửa cuối:

Azzura

Bản nào chả dùng cho HD2 được, đây là box của HD2 mà.
Bác up bác nào ưng ý nhất thì giữ lại dùng thôi

kevin9898

Cho mình hỏi, Radio nào tốt nhất cho carrier Tmobile ở USA.

Xin giúp: Cái stereo headset của mình nghe rất nhỏ, có cách nào khắc phục không. Đã chỉnh volumn hết lên rồi.
cám ơn nhiều.

DucLong

Super V.I.P
Cho mình hỏi, Radio nào tốt nhất cho carrier Tmobile ở USA.

Xin giúp: Cái stereo headset của mình nghe rất nhỏ, có cách nào khắc phục không. Đã chỉnh volumn hết lên rồi.
cám ơn nhiều.
Bạn up mấy radio mới ra sau này đều ok hết tuy nhiên bạn có thể up và tự chọn cho mình bản tốt nhất phù hợp với mạng và nơi bạn đang ở.
Riêng về âm thanh to nhỏ là do bản ROM, bạn có thể up rom khác để cải thiện chức năng này.

heroofg

Cho mình hỏi chút radio phiên bản Radio v2.10.50.08_2 (HD2) mới này nếu up cho Rom 36C5_COM5 của bác Pham Quang thì máy chạy có mượt hơn không nhỉ...