• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM V18 (Core 23529) ★ OS 2.07.531

Status
Không mở trả lời sau này.

Orbit

Gửi Anh Phạm Quang!

Em đã tìm được cách khắc phục sự cố khi up room v18, chỉ có điều là khi máy không có sim, lúc chạy lần đầu thì nó cứ tới chỗ hình hướng dẫn tháo pin gắn sim là nó khổi động lại... và tốc độ khởi động vào win rất chậm, khoảng 4 - 5 phút....

Và Thời gian load màn hình chính cực lâu.... và đến giờ nghe gọi thì ok, nhưng màn hình chính vận không hiện ra ngoài chữ HTC ở giữa, các phím start home, back không cỏn tác dụng

Làm ơn giúp em với.
Thanks

lognkhanh

Bác Quang ơi tôi cài bản V18 này được 01 ngày rồi chạy cũng ổn, nhưng có phần nghe cuôc gọi có vấn đề là không lên được màn hình để nhận cuộc gọi mà màn hình vẫn giữ nguyên ở today. Bác xem có fix được lỗi này không. Thanks.

cvcvc

Bác Quang ơi tôi cài bản V18 này được 01 ngày rồi chạy cũng ổn, nhưng có phần nghe cuôc gọi có vấn đề là không lên được màn hình để nhận cuộc gọi mà màn hình vẫn giữ nguyên ở today. Bác xem có fix được lỗi này không. Thanks.

Bạn xem lại bản Radio đã đúng chưa nhé

Status
Không mở trả lời sau này.