• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM V32 (Build 25011.5.3.5) ★ OS 2.10

PhamQuang

Manager
haiz . không được bác ơi . Em up như cách bác nói vẫn không được . em dùng Rom LEO_2.10.531.32C3_B25011 và Radio 2.06.51.07 . Kheo mai phải mang đầu ra cho bọn Nhật Cường chặt chém mất.

Bạn này hình như tham gia khu vực này đã lâu, thắc mắc nhiều và đã được trả lời mãi rồi mà vẫn không chịu hiểu.
Người ta bảo Up cho máy Radio 2.08.50.08_2 lại cứ đòi dùng 2.06.51.07 thì Up ROM này sao mà chả bị treo???
Đọc và tham khảo kỹ hướng dẫn đã nhé.

phamthaitl

haiz . không được bác ơi . Em up như cách bác nói vẫn không được . em dùng Rom LEO_2.10.531.32C3_B25011 và Radio 2.06.51.07 . Kheo mai phải mang đầu ra cho bọn Nhật Cường chặt chém mất.

bạn này dùng máy mới có up rom mà đã kêu mang đầu đi cho chặt thì tốt nhất nên trở lại rom sip đi.
còn nếu thích thì úp lại radio trước.radio 2.08.50.08_2 nhé.sau đó up OS.nếu không thì tích hợp radio vào rom,up một thể là ngon nhất.

cuongta155

em tham gialâu rồi nhưng có mấy năm rôì không dùng . Em đã up đwươcj rồi cám ơn các đaị ca chỉ bao tận tình nhé