• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM: V71 (Build 28245.5.3.10) ★ OS 3.14 (FINAL)

DQMM

"Chức năng tự xoay màn hình các Tabs: Photo, Music và Document"
Hic..một trong những tính năng mà mình rất mong đợi ở các bản rom của Bác Quang cuối cùng cũng đã có. Thanks...Bác Quang rất nhiều...!!!=D>

ptg8011

Kiểu này em chỉ ăn với uprom mất ^^ Cám ơn bác Quang rất nhiều ạ !

bkdhoan

Dường như bluetooth có vấn đề. Chỉ hiện toàn là số thay vì menu. Anh Quang có thể xem lại được không ạ?

ttt

Đang dùng V46C5 Rất ổn.Lai phải up rồi !
Thank bác PhạmQuang!!!

PhamQuang

Manager
Dường như bluetooth có vấn đề. Chỉ hiện toàn là số thay vì menu. Anh Quang có thể xem lại được không ạ?

Cám ơn bạn đã phát hiện giúp !!!
Do dùng OS từ ROM Tàu nên khi Build mình đã quên mất. :D
Các bạn tải CAB file đưa kèm trên bài đầu cài cho máy để hiển thị BLUETOOTH cho chuẩn tiếng Anh.

PhamQuang

Manager
Bạn nào chưa tải ROM thì hãy chờ ít phút, mình đang Upload lên host phiên bản FIX hiển thị Bluetooth cho chuẩn, chắc ít phút nữa sẽ xong.

tllp04

Bác Quang ơi, Em cài và dùng bản ROM này thấy màn hình chạm không được nhậy và mượt như các bản trước, tốc độ hình như cũng chậm hơn thì phải.
Em dùng HSPL 2.08, ROM V47C5, Radio 2.12.50.02_2.
Cảm ơn bác nhiều.

vatdnvn

Bác Quang ơi, Em cài và dùng bản ROM này thấy màn hình chạm không được nhậy và mượt như các bản trước, tốc độ hình như cũng chậm hơn thì phải.
Cảm ơn bác nhiều.
Em cũng thấy thế bác ah. Hình như khi dùng các Package từ 3.0.2 thì nó bị bác ah.

PhamQuang

Manager
Cảm ơn bác nhiều.

Vừa Up lên xong phiên bản Fix:
- Fix hiển thị Bluetooth
- Fix touch
Các bạn chịu khó tải và Up lại xem có khác không nhé.

daHeufster

nice donwloading now,

this is hard typing in english. there is some spell correction on the site, words are automatic changed

myGenio

test thôi các bác, thanks sir PQ. Lâu rồi bác PQ mới cho lên host pdaviet tốc độ khủng lắm. thank a lot.