• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2_ WM6.5_DRAGON_V_70 - OS 3.14 & BUILD 21916, MANILA 2018_UPDATE 27/10/2010

DucLong

Super V.I.P
Thank bác Duc Long Nhiều nhiều. máy tôi được HSPL từ bản 1.42 gì đó (ko biết có cần phải tiến hành HSPL lại bằng bản mới nhất ko bác?). tôi sẽ tiến hành dần dần từ dễ đến khó vậy (format lại thẻ nhớ trước rồi tính tiếp).
HSPL 1.42 vẫn dùng được bình thường tuy nhiên khi chuyển qua 2.08 thì up ROM có vẻ nhanh hơn nhất là các bản ROM có OS 2.10 trở về sau.

mossrose

Hình ảnh minh họa V_70_21916:
Bản này tôi chỉnh sửa lại giao diện màn hình Home cho sắc nét, thêm icon màu.
Bạn nào thích dùng co0kie Home Tab 1.85 hay 2.0 có thể tự cài thêm.
Bác Long cho em xin file Co0kie Home Tab 2.0 để em cài vào bản ron V_70 của bác nhé.

youzi227

xin lỗi e không bít, bác LOng sao không để cái đồng hồ trên góc màn hình để dể coi khi đang gọi điện.

manhotest

Anh Long giúp mình tắt cái báo cài đặt GPRS trong V70 với.Mình đả tắt chế độ 3G và tự động dò sóng trong GSM rồi mà nó cứ hiện đòi mình cái đặt hoài .cám ơn