• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hell Striker S60.sis

chemi1209

ủa sao giao diện game của bạn khác của mình thế,mình mới chơi thấy toàn đánh ở trên võ đài thôi

Thuannt8x

Bạn đừng lên võ đài.Đến gần 1 trong 3 cái cửa rồi đánh quái ở đấy đến lúc nó vỡ cửa ra thì vào trong. mình mới vào đc 1 cửa thôi à

chemi1209

mình phádc 1 cửa ,vao trong thi tối đen,sau đó là hết game,bạn nói rõ về mục tiêu mình phải làm đi,Hình như là phải đi tìm 3 thanh kiếm ah

langthang123

bản này là bản eng demo , bản full tiếng mao trạch đông chả hỉu mô tê gì sất:-?

chemi1209

hii,mình chơi bản tiếng tàu lâu lâu thấy cũng chán.cứ thấy cửa là đi vào,nhiều khi đánh mỏi cả tay mà vẫn chưa thấy cửa đâu!

Anhtoitb

Mấy cái Games tàu này chỉ Quảng cáo là hay thui! Chơi mãi, óanh quái chán nhưng cửa vẫn đen thui không thấy thằng nào khác!

TruBic

Well-Known Member
máy 7610 có chơi được game này không anh?

Bạn cứ test thử xem sao chứ đừng hỏi những câu như thế này nữa nhé.
Nếu không được thì ta lại dành ít thời gian để remove nó đi, đâu có mất mát gì đâu nè.
Mình nghĩ 7610 Ram nhỏ nên không hẳn các game hình ảnh 3D sẽ chạy mượt như các dòng V2 đâu nè.

laocai_city

ăx cái games nay đánh đến level4 là pó chiu hog pít óanh thế nào nữa ai pro chỉ giùm em cái:D

TruBic

Well-Known Member
ăx cái games nay đánh đến level4 là pó chiu hog pít óanh thế nào nữa ai pro chỉ giùm em cái:D
Uh mình cũng như bạn, chơi đến dòng 4 rồi im luôn, ko biết làm sao qua cửa nữa.

whisky_x

Mình đánh xong cửa đầu tiên, qua cửa thứ 2 có mấy con chó đỏ đỏ, chém hết sau đó đi tiếp thì có tảng đá rơi xuống chặn cửa lại và xuất hiện 1 con boss. Rồi nó nói tiếng china gì gì đó có 2 lựa chọn: chọn cái bên trái thì ko dc, chọn bên phải thì thoát game. Bí đường rồi, ai giúp mình với.

lionz0

cái này đánh qua con boss đó đi tiếp thấy 1 tảng đá rùi đập vỡ tảng đá là có đường đi gặp 1 cái hòm trong hòm có 1 viên đá và 1 cái kiếm được cái kiếm rồi sau đó quay lại võ đài đánh sang cửa khác..cái này chơi lâu lắm ùi mà.

tanpossible

cái này đánh qua con boss đó đi tiếp thấy 1 tảng đá rùi đập vỡ tảng đá là có đường đi gặp 1 cái hòm trong hòm có 1 viên đá và 1 cái kiếm được cái kiếm rồi sau đó quay lại võ đài đánh sang cửa khác..cái này chơi lâu lắm ùi mà.

Tảng đá rơi xuống nó đứng im luôn có bấm phím được đâu mà đi tới với đi lui trời:-??

TruBic

Well-Known Member
Tảng đá rơi xuống nó đứng im luôn có bấm phím được đâu mà đi tới với đi lui trời:-??

chính xác ! Mình cũng bị như thế xem ra chúng ta phải chờ 1 cao thủ nào đó đã luyện qua cửa này rồi trả lời thôi bạn ơi!