• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hell Striker S60.sis

whisky_x

chính xác ! Mình cũng bị như thế xem ra chúng ta phải chờ 1 cao thủ nào đó đã luyện qua cửa này rồi trả lời thôi bạn ơi!

Hehe, sau 1 ngày mò tớ đã tìm ra cách qua được. Các bạn nào bí làm theo tớ nhé. Nguyên tắc là đến lúc đó nó sẽ bắt mình chờ để gửi 1 tin nhắn SMS đến sv của nó bên Tàu, trong khi đó chúng ta ở VN nên sẽ không gửi được (vì ko có mã nước). Chính vì vậy lúc nó nói xong bạn nhấn nút bên trái sẽ hiện ra dòng chữ (sending...) và phải đợi 1 chút, các bạn nhanh tay phóng nhỏ xuống rồi vào phần Draft mở thư lạ đó lên, thêm +86 (mã nước TQ) vào trước số gửi tới rồi nhấn gửi, yên tâm là ko tớn tiền đâu. Sau khi xong bạn tắt Inbox đi và vào game nhấn nút select (nút tròn giữa) là sẽ mất rồi chơi típ ^^.

Mình vừa phá đảo xong sáng nay, game chơi cũng khá có đều mấy con quái quanh đi quẩn lại toàn giống nhau, chán.

kakalot29307

tức là chia màn hình làm 4 phần hai phần phía trên là game còn hai phần phía dưới là hình mặc định của máy

TruBic

Well-Known Member
tức là chia màn hình làm 4 phần hai phần phía trên là game còn hai phần phía dưới là hình mặc định của máy
Hic bạn nói vẫn chưa rõ lắm nhưng cũng hiểu vấn đề rồi, nghiã là: ví dụ game cho máy có kích thứơc màn hình 128x128 mà bạn cài vào màn hình 176x208 hoặc 240x320 thì nó sẽ bị như bạn nói. còn game 240x320 mà bạn cài cho 128x128 hay 176x208 thì hình ảnh game sẽ hiển thị quá lớn ko đầy đủ.

laocai_city

thoát ra rùi vào lại thử coi bạn ơi:-? mà cái này đánh tới cung điện lấy mấy viên đá để mở cửa xong còn 1 viên ko tìm thấy để mở nốt cửa còn lại đứng bên này nhìn bên cửa kia thèm wa mà ko sang đc chạy đi chay lại 1 tẹo lại có quái ra phun lửa chết queo khó thế:(:)((

laocai_city

Ban chi nen danh quai khi can thiet thoi, neu ko thi bo chay cung dc. Ban re trai di loanh q
uanh se thay ngoc trang, lap vao cua se mo ra dc.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
làm j có chô nào có viên ngñc trãng nua?Mình tìm hêt rùi mà.gap wai ko dánh nó cüng bi fun lua,ko chay dc.Hjx.Pro nào wa levells4 giúp em tí:D thanks nhìu lam!