• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

kyohiros

Các bạn cho mình hỏi 1 cái:
máy của mình là Sony Saito, vậy có hack phone theo các kiểu này được kông ạ.
Thanks

Sony hay các loại máy ko phải nokia là cứ xác định ko hack nhé.

tuankien_on

Bạn nói sai rồi ! Vậy samsung i8910 sao hack được ? Tất cả đời máy chạy HDH Sym đều hack mới đúng !

mai_tien_dat_251

ai hướng dẫn em hack C5-00 với, em mới dùng lên kô biết thế nào! FW của nó là bản mới nhất! Thanks các bác ná!

hoainam1990

Mằy pro ơi.Máy em n73 khi em thử hack .Phomat lại máy bằng *#7370# .Xong đó em không cài đặt được các file đuôi sis. Hay đuôi sis.X nữa. Mãy anh cứu em với. Liệu phải chạy lại phần mềm ko ạ. Phomat hoài vẫn ko cài được.

AlyCuong

Active Member
Mằy pro ơi.Máy em n73 khi em thử hack .Phomat lại máy bằng *#7370# .Xong đó em không cài đặt được các file đuôi sis. Hay đuôi sis.X nữa. Mãy anh cứu em với. Liệu phải chạy lại phần mềm ko ạ. Phomat hoài vẫn ko cài được.

Sau mỗi lần format thì bạn phải hackphone lại mới cài dc phần mềm nhé

miovipbmt

done!!!! HL 2.03 E71 FW 510 cũng hack đc!!!! có fw mới kêu thằng em, học lớp 8 ngồi canh giúp, rồi thằng em nó nghịch nghịch nó reset lại máy>"<! tường hok hack đc. hên quá!!!

anhngaa1

Cho e hỏi là e đag dùg kon e71 e fomat lại máy giờ hack bằg hello k dược nữa.mặc giù cài dươc chạy tới phần appyng.....thì cứ chạy mãi.1 giờ đồng hồ mà k dc ai có thể giúp e k?

AndyCuong

Supper Moderators
Cho e hỏi là e đag dùg kon e71 e fomat lại máy giờ hack bằg hello k dược nữa.mặc giù cài dươc chạy tới phần appyng.....thì cứ chạy mãi.1 giờ đồng hồ mà k dc ai có thể giúp e k?

bạn thử bản HelloOX 2.10 xem , thường HelloOX hack bằng HelloOX v2.01 là ok.