• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 v2.11 released! RP+ 3.0 for S^3, Symbian Anna included

whitewaltz

mình dùng c6-00 v40. chạy tới moving installserver là đứng. mình đã thử fomat xong làm lại vẫn không được. phải làm sao bạn?

viettin76

Member
vì installer.exe kô có tương ứng với version, tới chổ đó cài rompacher v3.0 thử xem

ki3pc0d0n

cái nì x6-16gb v32 hack đc ko nhỉ...
Mình ko thấy mấy bản cfw lắm
Mà cer.opda.cn hoạt động lại rồi

Chỉnh sửa cuối:

ki3pc0d0n

uk... mà có cách hack bằng cách chỉnh sữa file uda... mình hack thành công con x6 rồi !
K thích cfw lắm

cylopsking

Thử thì biết liền bạn à. Nhớ là phải singin bằng cer và key của máy bạn trước nhé!

davidboy09

trên diễn đàn mình hok thấy topic nào xin Cer vs K3y nữa....đóng hết rồi, chán

davidboy09

5800 thì dùng các bản CFW chứ Hack chi cho mệt bạn?
Àh, mình trc đây hay h@ck cho 6120, nhưng bỏ 1 thời gian, mình vẫn trung thành với h@ck, và chưa đụng tới CFW bao giờ.....có 1 lần mình đọc nhưng rắc rối quáa đụng tới CFW bao giờ.....có 1 lần mình đọc nhưng rắc rối quá

MinhThang

Manager
Cho hỏi máy 5233 chưa hack có thể flash CFW không?

Flash các bản CFW mục đích chính là để khỏi Hack đấy bạn à, hơn nữa anh em mod thêm nhiều cái hay mà FW chính gốc không có được, việc Flash các bản CFW không liên quan đến máy đã hack hay chưa hack nha bạn, vô tư mà làm đi.

khibacana

sao c7 của mình sign rồi nó vẫn báo lỗi nhỉ: Lỗi. Ko ktra đc chứng chỉ online