• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HERALD WM6.1 ROM V24 - Build 19214.1.0.4

NhatToai

Super V.I.P
Tin nhắn không thông báo và không cần gởi convert sao bạn không vào AdvancedConfig chỉnh lại?
Kích vào AdvancedConfig>>Trong mục Messaging có 3 dòng,bạn lần lượt chọn từ trên xuống như sau:1-Enabled,2-disabled,3-Enabled.
Còn bàn phím không do lỗi ROM mà chỉ là do PM bàn phím này thôi,bạn có thể cài PM khác hoặc vào AC>>tìm đến Phone skin chỉnh Disabled để trở về bàn phím gốc.

animecentervn

uhm...tất cả các cách bạn nói, mình đã thử rồi đó bạn nhattoai, nhưng vẫn bị như vậy thôi, nên mình mới nói là bị lỗi chút ở những phần đó. :)
Thanks bạn quan tâm. Để xem bản V25 của bác PQ như thế nào, test nha các bác...

Huwi

Đang down về, chuẩn bị flash. Từ đó giờ em dùng v23 của bác PQ cực ổn. Hy vọng cũng sẽ thích V24 này của bác. Tks bác nhiều!

Huwi

Tình hình là em đã flashed xong V24 của bác PQ.
Các bác cho mình hỏi thăm, mình flash thử vài bản 6.1 giao diện Diamond rùi và đều mắc phải lỗi không sync đựoc với máy tính. Khi cắm cáp vào thì chỉ hiểu và sync media thôi, trong khi Windows Mobile Center thì không hiểu để sync với outlook. Xin các bác chỉ giúp cho. Cám ơn các bác nhiều lắm.

Huwi

Các bác cho mình hỏi thăm, mình flash thử vài bản 6.1 giao diện Diamond rùi và đều mắc phải lỗi không sync đựoc với máy tính. Khi cắm cáp vào thì chỉ hiểu và sync media thôi, trong khi Windows Mobile Center thì không hiểu để sync với outlook. Xin các bác chỉ giúp cho. Cám ơn các bác nhiều lắm.

Chưa ai giúp em hết :((! Đang dùng Herald với contact trống trơn. Các bác chỉ giúp với. Đa tạ!:D

NhatToai

Super V.I.P

Vấn đề này bạn vui lòng qua đây tham khảo nha,chúc vui!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=861
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=9798