• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta 2008 - Những chiến binh bất diệt ( 6/12 )

Caohieu88

Hero of Sparta 2008

Bản : 1.2.0
Thể loại: Hành động
Năm: 2008
Dữ liệu: 6/12/2008
Tương thích: UIQ 3.0 và S60v3

Hero of Sparta là trò chơi thuộc thể loại thần thoại, hành động. Game kể về sử thi của một người anh hùng huyền thoại Odixê với 13 Levels dành cho người chơi. Đây là phiên bản đặc biệt và chưa phát hành trên WEB ( bạn có thể kiểm tra tại đây: http://www.gameloft.com/ ) và PDAVIET.net là một trong những Forum đầu tiên có bản game này =)) hãng Gameloft mới đưa ra trailer 2008 về Game ngày 1/12 ). Với thiết kế đồ họa đẹp và và chạy trên nền Java hi vọng các bạn sẽ thích nó.

Qler2007

Hơ, hay nhỉ, bên Dotsis post vài ngày trước rùi kìa :)) :)), bên Gamethu cũng post trước đây vài tiếng =)) =)).......

Qler2007

Hero of Sparta 2008

Bản : 1.2.0
Thể loại: Hành động
Năm: 2008
Dữ liệu: 6/12/2008
Tương thích: UIQ 3.0 và S60v3

Hero of Sparta là trò chơi thuộc thể loại thần thoại, hành động. Game kể về sử thi của một người anh hùng huyền thoại Odixê với 13 Levels dành cho người chơi. Đây là phiên bản đặc biệt và chưa phát hành trên WEB ( bạn có thể kiểm tra tại đây: http://www.gameloft.com/ ) và PDAVIET.net là một trong những Forum đầu tiên có bản game này =)) hãng Gameloft mới đưa ra trailer 2008 về Game ngày 1/12 ). Với thiết kế đồ họa đẹp và và chạy trên nền Java hi vọng các bạn sẽ thích nó.

@MinhThang: có nghĩa là game đã được post trên dotsis vài ngày trước, các forum về Mobile như ledmobile, Gamethu ( cái này ko chuyên về mobile )... đều có trước rùi. Còn cái trên trang Web chính thức của Gameloft thì bên phải nó có cái bản to chình ình đề là Just Released - Hero of Sparta.....
@Chủ topic: Sorry, mình nói vậy đừng buồn nhé :D :D.......

Caohieu88

Ko sao, mình chỉ muốn chia sẻ cho anh em thôi. Có thể các bạn đã thấy ở đâu đó rồi nhưng việc chia sẻ cho người khác hay không lại là chuyện khác :p

Caohieu88

Hơ, hay nhỉ, bên Dotsis post vài ngày trước rùi kìa :)) :)), bên Gamethu cũng post trước đây vài tiếng =)) =)).......

@MinhThang: có nghĩa là game đã được post trên dotsis vài ngày trước, các forum về Mobile như ledmobile, Gamethu ( cái này ko chuyên về mobile )... đều có trước rùi. Còn cái trên trang Web chính thức của Gameloft thì bên phải nó có cái bản to chình ình đề là Just Released - Hero of Sparta.....
@Chủ topic: Sorry, mình nói vậy đừng buồn nhé :D :D.......

Mình vừa check lại bên Dotsis, đúng là đã Post cách đây 2 hôm, nhưng bạn xem kĩ giùm mình nhé, đó là bản cho S60V2 ( N70/N72/N6680/N6630
N3230/N6600/N6670/N7610 ) còn bản mình Post là giảnh cho S60V3 ( Nokia 3250, 5500, 5700, N71, N73, N80, N91, N92, N93, E50, E60, E61, E61i, E62, E70... ) và dùng chung cho cả UIQ 3.0 nữa ( ra ngày 6/12 ) . Vì vậy có thể khẳng định là những gì mình viết là đúng. Bạn có thể kiểm chứng nhé! :))

PS: Lần đầu Post game bên S60 hi vọng anh em thích game này!

xiah_pro

Nguồn Ipmart...người mua và share là dedomi!chả thấy đúng gì cả...muốn share thì cứ share...rất tốt nhưng đừng ba hoa ;))

barclays

Java game chỉ phân biệt màn hình chứ đâu có dành riêng cho s60v2 hay v3 gì đâu. Cài vào một máy chạy WM mà đúng loại màn hình vẫn chạy ngon ơ

khicon20055

MÌnh chơi game này 2 ngày trước rùi nên bạn xem lại bạn nói ko đúng rồi game này chơi độ khó có nâng lên 1 chút so với soul of darkness chơi nó có vẻ như là sự kết hợp cùa might anh magic II và soul of darkness

Caohieu88

Xin lỗi tất cả các bạn nếu có gì sai, mình chỉ muốn đóng góp cho anh em Sym nói chung thôi, còn S60 ko phải lĩnh vực chính mình biết. Hi vọng các bạn nào chưa biết sẽ thích Game này!

barclays

Xin lỗi tất cả các bạn nếu có gì sai, mình chỉ muốn đóng góp cho anh em Sym nói chung thôi, còn S60 ko phải lĩnh vực chính mình biết. Hi vọng các bạn nào chưa biết sẽ thích Game này!

Cám ơn bạn, dù gì đây cũng là một game rất hấp dẫn=D>

hoang3blc

gameplay của cái trò này e thấy nó na ná ( hay phải nói là giống hệt) như God of War ấy :D

Qler2007

Dạo này Gameloft làm game phiêu lưu - hành động cứ bị trùng gameplay hay sao ấy, từ Assasin's Creed tới h, cứ đi thu thập mấy cái Orbs để unlock skill mới, mấy cái khác để tăng Energy Bar hoặc Life bar. Còn cách vẽ nhân vật thì vẽ theo kiểu Cel Shading như Prince of Persia Zero, chơi thấy nhàm nhàm......

Chỉnh sửa cuối:

xiah_pro

giờ thích chơi một game RPG mà bọn gameloft lâu lắm rồi kô làm...kể từ might and magic 2

kaizuki

mấy game RPG thì chỉ toàn tiếng Trung Quốc thôi , trước có web kiếm game toàn thấy Trung Quốc , chả có game RPG nào tiếng anh cả , thấy MaM2 là chuẩn nhất mõi tội level hơi ít

khicon20055

ko biết ai giống mình o sao mình về nước rồi mà ko thấy có cảnh đấu sói 3 đầu và cung o có cảnh cầm kiếm ở hình 5