• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transistion cho 5800

thuanct2008

Cho mình hỏi ổ Z: là ổ j thế mà mình tìm trong xplore ko thấy có

Bạn vào xplore vào setting hàng đầu tiên nó sẽ hiện ra một bảng cài đặt , bạn check vào 2 ô hiden folder và hiden file ! Nó sẽ hiện ra ỗ Z và D thôi ! chúc may mắn ;)

thuanct2008

Nếu các bạn cài ứng dụng này ! tôi khuyên các bạn nên uninstall ứng dụng Slideunlock 102 bởi vì sẽ xảy ra hiện tượng màn hình tối thui khi khởi động lại máy ! Tôi đã check và thấy đúng như vậy ! Đây là hai ứng dụng đối kháng với nhau , chỉ nên sử dụng 1 trong 2 thôi

Hận Đời Gà Không Đối Thủ ! b-)

panrai

Super V.I.P
Nếu các bạn cài ứng dụng này ! tôi khuyên các bạn nên uninstall ứng dụng Slideunlock 102 bởi vì sẽ xảy ra hiện tượng màn hình tối thui khi khởi động lại máy ! Tôi đã check và thấy đúng như vậy ! Đây là hai ứng dụng đối kháng với nhau , chỉ nên sử dụng 1 trong 2 thôi

Hận Đời Gà Không Đối Thủ ! b-)

cái nầy là do thiệu ứng với CT khóa phím nó đánh lộn với nhau đó cậu:))

vancopvt

Posted via Mobile Device có ai biết cách nào tạo file c2z ko có bước nào làm trên máy tính ko. Mình ở kí túc hơn tuần nay ko có máy tính nên chịu ko làm được bước chạy file c2z.exe. Hu hu

vancopvt

Posted via Mobile Device có ai biết cách nào tạo file c2z ko có bước nào làm trên máy tính ko. Mình ở kí túc hơn tuần nay ko có máy tính nên chịu ko làm được bước chạy file c2z.exe. Hu hu
Posted via Mobile Device ai rảnh làm hộ mình file c2z với.
Doawload : http://www.mediafire.com/?zajkgyohdum
mình vô cùng cảm ơn!

Khoaaa

Mình để ý hiệu ứng cho 5k8 (fw 31.0)bị lỗi hay sao ý xài 1 hồi hoặc vào ứng dụng nhiều nhiều là mất tiêu cái hiệu ứng kể cả hiệu ứng mặc định của máy (mặc dù vẫn mở trong mục effect theme ) chỉ có khởi động lại mới hết thôi. Mà hiệu ứng này ko có hỗ trợ full chỉ thấy đc khi vào ứng dụng còn vào mấy menu khác lại ko thấy

tp31192

mấy bạn cho mình hỏi :) mình mới format lại máy , tạo file c2z như trên vào rommpatches apply thì nó hiện dấu thập :| là bị sao dậy các bạn

panrai

Super V.I.P
mấy bạn cho mình hỏi :) mình mới format lại máy , tạo file c2z như trên vào rommpatches apply thì nó hiện dấu thập :| là bị sao dậy các bạn

thì tắt máy khởi động máy lại rùi làm lại sẽ ko bị thôi:))

raivn

Mình vô ổ Z roài nhưng File sys trả có tí dữ liệu nào cả . Sao tìm đc đây ta

vutaikt

tặng các bác 1 bộ efect gồm 31 efects dành chos60v5 s60v3 FP2 đây

hứng dẫn cách làm khác chủ topic nè dễ hơn nhiều
b1 dơnload file ở dưới gồm efect +c2z maker
b2 cài c2zmaker
b3. chạy c2zmaker nó sẽ tự động tạo cho bán file c2z.rmp vào thẻ nhớ
b4. copy file c2z.rmp vào Patches
b5. vào rompacher apply c2z.rmp

b6 copy efect của file dơnload dưới vào
C:\resource

l chỉ làm b6
chú ý không thích thì xóa đi chép cái khác vào..:D bứoc 6

link down
http://www.mediafire.com/?mz11ywgjzm2

Chỉnh sửa cuối:

miumiulove

máy em đã hack rồi nhưng em ko biết cách chép file vào C:\resource !Bro có thể chỉ cho em được ko?

panrai

Super V.I.P
máy em đã hack rồi nhưng em ko biết cách chép file vào C:\resource !Bro có thể chỉ cho em được ko?

nguyên 1 bài viết như vậy mà bạn đọc ko đc sau,hãy đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng nhé

Thangnd31082

1. Máy Hack rồi thì bạn mở Rompatcher lên, aply Open4all_RP
2. Cài X_plore nhấn số 0, chọn cả 4 mục đầu tiên
3. Dùng X-plore truy cập tới nơi chứa thư mục effect đã tải về, --> Nhấn phím 1 để copy thư mục này !
Sau đó di chuyển đến C:\Resource nhấn OK , vậy là nó copy thôi ! Chúc vui !