• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng tuyệt vời cho dế yêu của bạn! Cập nhật Bài#172 [28/2]

Ntv_79

Sau khi mình copy effects vào resource ổ C rồi bật C2Z lên thì máy mình tự động restart, và bây giờ ko xài đc luôn, máy cứ mở lên thì bị restart hoặc tắt luôn, ai giúp mình với
Nếu máy có thẻ nhớ bạn thử tháo thẻ nhớ ra rồi khởi động lại xem có được không? C2z thường xung đột với một số phần mềm qt, đặc biệt là các phần mềm đổi font chữ!

bobobo1

mình cài dc hiệu ứng sao bay rồi bây giờ mình tìm va xóa file effects cũ joi để thay hiệu ứng khác nhưng ko dc nó vẫn hiện hiệu ứng sao bay cũ ko hiên hiệu ứng mới bạn ơi giúp mính với

mình cài dc hiệu ứng sao bay rồi bây giờ mình tìm va xóa file effects cũ joi để thay hiệu ứng khác nhưng ko dc nó vẫn hiện hiệu ứng sao bay cũ ko hiên hiệu ứng mới bạn ơi giúp mính với
sau khi b coppy xong thì lại vào theme,tắt juj bật lại hiệu ứng là đc.:D

kidlordhp

Hiệu ứng mới tuyệt vời nữa đây! Cái này trích từ bản CFW#7 của mình ra để anh em nào không dùng CFW đó có thể trải nghiệm. Giải nén > Copy vào C:\resource\ và apply c2z trong RP nhé!

Hiệu ứng này sao bay lấp lánh nhiều màu ở background và các hiệu ứng khác đã được fix một cách nhanh nhất.
[video=youtube;gHQSVN3-qFU]http://www.youtube.com/watch?v=gHQSVN3-qFU&feature=player_embedded[/video]

3 mươi mấy người tải, 1 người thank, hic..

ai up lên mediafrie cho em voi

bobobo1

mình tắt đi rồi bật lại nhưng vẫn ko dc mà cái hiệu ứng cũ nó vẫn chạy cho dù mình đã xóa file effects cũ đi rồi bạn nào biết giúp mình với

saccerwin

wé bác chủ thới ơi sao mình cài ko dc. zậy.. cài c2z rui`.. aplly lun coppy lá bay zo C:\resource\ zo rui` bam tùy chỉnh chọn hiệu ứng rui` nhưng ko đc ai bik chi dùm mình với...~X(~X(

huutran77

Chủ thớt ơi hiêu ứng của bạn đẹp quá, không biết có cho vào cfw được không vậy,mình làm mấy lần rồi, cho vào k có dấu hiệu gì, không biết tại sao nữa.

nnnghia98

Mình làm rồi, chỉ có hiệu ứng chuyển trong Menu thôi, còn màn hình chủ chả có bong bóng bay bay gì cả, mình kết cái bong bóng quá :D

0988345352

mình copy vào ổ C của máy thì nó báo là : không thể tạo thư mục effects giờ phải làm sao hả các bạn ? mình dùng 5230 . giúp mình nhé

Khoaaaa

Active Member
sacser: dc nha bạn,nhưng bạn fải dùng cfw n97mini mới fát huy hết dc,hoặc cfw c6 chứ ofw thì ko dc nha

0988: máy bạn fải hack và có pm rompathcher,trong pm đó fải có và dc apply 2 path open4all và intallserver nha

0988345352

Máy mình haxk rùi bạn a. Mình mới fomart máy,váo rompact ko còn file nàp cà?chi còn caj c2z mới càj thuj ?...

congtu_hd

cho sin hiêu ứng con cho chuot _ saobay

bạn nào làm ơn cho mình sin hiệu ứng con chỏ chuột + sao bay dc không. máy minh la e72 chay phiên bản binh thuong. vì phien bản này không chayk javar ola. bạn nào lam on coppy cai hiệu ung đấy gủi lên cho mình nha. thank nhiều

chjppo

mấy bác giúp e với, lúc trước e có cài 1 cái efect, giờ e muốn xóa nó đi để cài efect khác nhưng xóa k đc, bác nào biết cách chỉ e với

Khoaaaa

Active Member
Xóa thư mục effects fải ko,Vào rompatch ,bật lại patch open4all thử xem sao,chưa dc thì thêm cái install server

Ntv_79

mấy bác giúp e với, lúc trước e có cài 1 cái efect, giờ e muốn xóa nó đi để cài efect khác nhưng xóa k đc, bác nào biết cách chỉ e với

Bật open4all hoặc showsystemfile trong rompatcher. Rồi vào C:/resource/ xóa folder effects đi thôi!