• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

hình nghệ thuật

Status
Không mở trả lời sau này.

salemgtvt84

CHỤP LÉN CẢNH HÀNH LẠC !!!...HOT...HOT...!!!!

Lang thang trên mạng, bắt gặp 1 bài rất hay...:D....

Một cảnh hành lạc bị chụp trộm từ một quán nhậu đã bị tác giả tung lên diễn đàn khiến lượng truy cập của trang này tăng lên đột biến. Hàng triệu lượt truy cập đã lao vào chỉ để thoả chí tò mò, và topic này cũng không phải là 1 ngoại lệ...>:).

Dưới dây là hình Hành và Lạc....=))=))=))

NgocVNPT

Lang thang trên mạng, bắt gặp 1 bài rất hay...:D....

Một cảnh hành lạc bị chụp trộm từ một quán nhậu đã bị tác giả tung lên diễn đàn khiến lượng truy cập của trang này tăng lên đột biến. Hàng triệu lượt truy cập đã lao vào chỉ để thoả chí tò mò, và topic này cũng không phải là 1 ngoại lệ...>:).

Dưới dây là hình Hành và Lạc....=))=))=))

Cái trò quỉ quái quá :)

The_dealth1405

Sao đầu óc mình lại có thể có ý ấy nhỉ. :D:D:D:)):)):))
Mà tiêu đề của topic nghe hấp dẫn quá ah =))=))=))=))=))=))

ptnmylove

Ơ! Té ra cũng có nhiều người tưởng bở như mình à!
Giải tán bà con ơi, toàn hành với lạc thôi có gì mà xem :D.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bánh mỳ phải có pate
Đàn ông phải có máu dê trong người

Nghe title hấp dẫn quá mà :))

HHN

Well-Known Member
ặc ặc ặc tui nghe thấy đã nghi nghi roài, vì 4rum mình đâu có cho phép public mấy cài này đâu, mấy bác đầu óc đen tối quá, còn em thì đa nghi :))

salemgtvt84

Chỉ có hơn nửa ngày, đã có 100 lượt mem vào xem cảnh hành lạc... PV chúng ta thật là...hot...hot....:D

18S67705

Chịu, các bác hay tưởng bở quá đấy, nhìn tiêu đề mình đã biết chỉ là cái tít "chém gió" thôi, nếu mà là thật thì chắc bị del nhanh đến nỗi các bác chưa kịp vào cơ :D. Muốn sướng thi cũng phải suy luận logic tí chứ....=))

Status
Không mở trả lời sau này.