• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

hình nghệ thuật

Status
Không mở trả lời sau này.

Phoenix

Nghe nói Kangmin82 sang Trung Quốc còn nhiều kiểu ảnh hứa hẹn còn độc đáo :)) :)) :)) và ....dã man hơn nhiều....=)) =)) =))
:-/ :-/ :-/ Bà con chờ đợi nhé!

Bete

Lời bình của em Te: Em Te xin bình luận là em Te chưa có bình luận gì về bức ảnh này. Khi nào có bất kì lời bình nào em Te sẽ bình luận ngay. Rất mong mọi người bỏ qua việc không thể đưa ra lời bình nào trong lúc này. Nhất định là sẽ có một lời bình luận trong thời gian gần đây
=)) =)) =))

Huycl2507

Hài hước “độ” xe

(Dân trí) - Cũng là xe “độ” nhưng bộ sưu tập này hoàn toàn vắng bóng những tên tuổi tiếng tăm như REENtech, Hamann, Brabus hay Kleemann, mà là sản phẩm của những bộ óc hài hước.

Hệt như lễ hội Carnaval của thế giới xe hơi, những chiếc ô tô, từ sang trọng đến bình dân, từ xe con đến xe buýt, tất cả đều khoác lên mình bộ cánh mới, đầy màu sắc, vui nhộn, và cả… “gợi cảm”. Mọi ý tưởng sáng tạo đều được thể nghiệm.

Không khó để nhận ra chiếc Smart ForTwo, nhưng chiếc xe kỳ cục này được tác giả, nhà vô địch đua xe địa hình Stefan Attart, đặt cho cái tên Smart Forfun2. Đây là sự kết hợp giữa mẫu xe Smart ForTwo với bộ trục bánh của xe tải Mercedes Unimog.

Không biết nên gọi chiếc xe ba bánh này là xe đua hay “giày” đua. (Ảnh: Funnybase)

Xe béo! Thật không nhận ra nổi đây lại là một chiếc Porsche nếu không có logo trên nắp capô.

Đây chắc hẳn là ý tưởng của một “quý ông”. Miễn bình luận!

Trông thật nặng nề! (Ảnh: Funnybase)

Rồng Trung Hoa! (Ảnh: 2sportscars.com)

Hẳn khách du lịch sẽ thấy hứng thú hơn khi được chở bằng "chú mèo vằn" này.

Rõ ràng là một chiếc Mercedes-Benz. (Ảnh: Funmuch)

“ Cụ” rùa này nguyên bản là một chiếc Volkswagen Beetle.

Nhật Minh

Tổng hợp

zakka

Kết nhất là chiếc xe FHM miễn bình luận.Thanks bác đã có 1 bộ sư tập hay.

tubua

Haha ....Anh Minh nghịch quá! Không đc sờ hiện vật vậy mà cứ thế vậy......Anh ! hehe

Kangmin82

Mọi người tha cho em :(:)(:)(:)(( mất hình tượng wa..MOD nào phụ trách BOX này làm ơn close dùm em với..hic..hic....

Thanhha_2602

Quả này người iu MINH nhìn thấy thì chít lun=))=))=))=))=)).
TRUNG chơi ác thế:)):)):)):)):))

pdana

Chắc chắn là mỏi mệt cả hai tay rồi nhưng Không biết là tay trái hay tay phải mỏi hơn???

oanhngo

Bình luận à! Mình xin bình lựng : Ku Minh đang giới thiệu: Xin giới thiệu với các bạn đây là "hàng hiệu" bảo đảm made in USA! =)) chất lượng hơn "hàng" của em đấy các bác ạ!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Những hình ảnh về người cá

Nàng tiên cá thường hay xuất hiện trong các câu truyện cổ tích và những truyền thuyết về người cá vẫn được truyền miệng trong đời sống cho đến nay.Và qua những hình ảnh sau đây thì bạn có nghĩ rằng người cá có thật hay không?

Dạo này nhiêù chuyện lạ quá rôì. :-??:-??:-??:-??

lamtoanhong

Chẳng biết có thiệt hay không , nhưng theo truyền thuyết thi người cá đâu có ghê quá vậy!!

Kinh quá!:(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.