• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình OFFLINE hoành tráng ngày 25-4 :)

pethuylovely

Nếu em "Kéo" được mấy bạn gái tham gia khu vực vui chơi này thì sẽ có thưởng.;;):D
thiệt không đó anh ,mà a tính thưởng e j nè :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/nói truóc cho e bít đi ,để e còn rủ mấy bạn vào nữa chứ hì :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):

Chỉnh sửa cuối:

hbinhlove2003

thiệt không đó anh ,mà a tính thưởng e j nè
nói truóc cho e bít đi ,để e còn rủ mấy bạn vào nữa chứ hì
:

cho bạn em chọn mỗi bạn 1 người trong PDA đi chơi lễ lun >:)
>:)>:) >:)>:) >:)

Hungnokia3300

Well-Known Member
Nhìn off trong này mà ham quá :). Mà Đại ka Lương Quang cũng có mặt hay sao mà lại uống được với không uống được thế :D

AnhTu

Super V.I.P
Thôi rồi lượm ơi, 1 cảnh náo loạn sắp diễn ra vì sắp hàng cho bạn của pethuylovely lựa =))

tinh_la_gi

Administrator
thiệt không đó anh ,mà a tính thưởng e j nè :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/nói truóc cho e bít đi ,để e còn rủ mấy bạn vào nữa chứ hì :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):

SET MOD (cao hơn Giấc Mơ và Bé Jin luôn) - ai cự nực bannick bannick rồi mà còn kiện trối lại cho "pe thu y" làm gì làm ...
Yêu cầu :
1. Cầm đầu được bọn spam trong box 8
2. Lôi kéo được từ 10-20 mem nữ ( sẽ offline xác minh khi đủ số lượng ) Sẽ do 3 thành viên cao cấp xác mình bao gồm Admin Kawa - Man TLG - Smod BK \-/

Khi nào xong 2 yêu cầu trên thì PM cho TLG hoặc cho DL lấy số DT để lên lịch offline luôn

llTuyetTinhCocll

SET MOD (cao hơn Giấc Mơ và Bé Jin luôn) - ai cự nực bannick bannick rồi mà còn kiện trối lại cho "pe thu y" làm gì làm ...
Yêu cầu :
2. Lôi kéo được từ 10-20 mem nữ ( sẽ offline xác minh khi đủ số lượng ) Sẽ do 3 thành viên cao cấp xác mình bao gồm Admin Kawa - Man TLG - Smod BK \-/

Khi nào xong 2 yêu cầu trên thì PM cho TLG hoặc cho DL lấy số DT để lên lịch offline luôn

kakaak...quá hay...có lên heng pethu y...là con gái thật tuyệt......

pethuylovely

Yêu cầu :

e có thể rủ các men nữ tham gia diễn đàn nhưng mà mấy bạn e không có đi off xuống tp đc ,thật sự đối với tụi e hơi khó khăn .nếu như có thể off ở bình dương thì e có thể đáp ứng được hai yêu cầu trên

Nếu pethuylovely lên MOD thì PV nhà ta có MOD nữ thứ 3 sau PhuongAnhBete...:p Cố lên nha, rủ được càng nhiều mem nữ càng tốt...=D>

AndyCuong

Supper Moderators
e có thể rủ các men nữ tham gia diễn đàn nhưng mà mấy bạn e không có đi off xuống tp đc ,thật sự đối với tụi e hơi khó khăn .nếu như có thể off ở bình dương thì e có thể đáp ứng được hai yêu cầu trên

bạn ở bình dương chổ nào vậy ? mình thường đi bình dương . hôm nào offline tại bình dương.

Hoden

Super V.I.P
bạn ở bình dương chổ nào vậy ? mình thường đi bình dương . hôm nào offline tại bình dương.

tính đánh lẻ hả gì vậy anh Cường.................đi nhớ rủ e nha......e có ngoại ở bình dương nè

AnhTu

Super V.I.P
Bình Dương khúc nào ta? Hoden, AndyCuong, pethuy wánh dấu địa điểm đi.

pethuylovely

gần bưu điện tỉnh bình dương đó ,gần ngã tư chợ đình ,ok chừng nào off thì gặp mặt thui :p:p:p:p:p:p:p