• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình OFFLINE hoành tráng ngày 25-4 :)

JongZiZi

Bình thường off thì chã có gì. Hôm nay có thêm 2 bống hồng thì ng này đòi đi ng kia lại hận. Ngộ. :))

LuongQuang

Super V.I.P
Vui ghê, chúc mừng! :D

Mà sao không thấy BatdKid đâu nhỉ? Chỉ thất lấp ló thôi, bình thường thấy pô nào cũng có và đang chỉ trỏ quát tháo cơ mà?! :-/

Các bác uống được cũng giỏi, LQ uống bia mà có mấy cô bán hàng thế này là đếch uống được hoặc toàn bị sặc thôi! X_X

Cleonardo

lên đó nhìu em chơi tóc đẹp làm ngứa ngáy quá,quên chụp vài tấm làm mẫu catalo tóc!

llTuyetTinhCocll

em nào cũng dễ xương, vườn trái cây tươi tròn :D

Toàn phun thuốc ko đấy A. Bình.....sầu riêng bây giờ có quanh năm rồi....khắp cả nước ở đâu cũng có...thôi...em chạy trước....heheh....em mới xuống tóc nhìn mắc cười ghê....

DreamLand

Vui ghê, chúc mừng! :D

Mà sao không thấy BatdKid đâu nhỉ? Chỉ thất lấp ló thôi, bình thường thấy pô nào cũng có và đang chỉ trỏ quát tháo cơ mà?! :-/

Các bác uống được cũng giỏi, LQ uống bia mà có mấy cô bán hàng thế này là đếch uống được hoặc toàn bị sặc thôi! X_X

Anh hok ún, cũng phải ún hết liền à :p
Íh có DL trong hình kìa, còn cả chị áo hồng nữa hihiii ^0^

Cleonardo

Mà phải công nhậ cái quán có mấy đứa để tóc mắc cừ xiệt....như rằm tháng 7 ý....
cha này đúng là nhà quê kakaka;;)
Toàn phun thuốc ko đấy A. Bình.....sầu riêng bây giờ có quanh năm rồi....khắp cả nước ở đâu cũng có...thôi...em chạy trước....heheh....em mới xuống tóc nhìn mắc cười ghê....
cho tấm hình nhìn chơi koi...đã ốm còn xuống tóc nữa...đúng là tuyệ tình giáo chủ...nam mô!

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
hình mình sao nhìn thấy mập we'.... đề nghị chụp trực diện nghen

llTuyetTinhCocll

cha này đúng là nhà quê kakaka;;)

cho tấm hình nhìn chơi koi...đã ốm còn xuống tóc nữa...đúng là tuyệ tình giáo chủ...nam mô!

hihii....em 2 lúa mới lên xì phố....nhiều cái lạ mắt quá...có ai dẫn em đi chơi bát phố la liếm thì mạnh dạn đê....tía má mới bán lúa nên tiền đầy kho....ko xin đc thế nào e cũng cạy mà....hihihii....bữa nào em makeup em đưa vài tấm hình....hận thằng hớt tóc dã man....

Cleonardo

tròi oi tui cũng là thằng hớt tóc mà..hix:( hớt free cho dl wai đâu có lấy tiền chỉ lấy chầu cafe ah..chiều nay nắm đầu rim_len nữa nè!