• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỒ THAN THỞ PV Hải Phòng !

Anhtoitb

oái sao lạ vậy nhỉ. Nếu mà đc lên chức và khao kiểu của Tới thì Nam cũng muốn lên chức vèo vèo luôn8-|8-|

Muốn lên chức không Nam, tích cực đóng góp cho PV và có điều kiện đi off với anh em là OK ngay!
Như anh Khoa - Shinichi đó, lên VIP rùi đó!

The_dealth1405

Muốn quá đi chứ, đi off cùng anh em thì có thể đc chứ. Còn khoản đóng góp thì sợ chưa đủ trình độ cũng như hiểu biết về điện thoại để post lên cho mọi người. Thôi đành cố gắng vậy

Anhtoitb

Muốn quá đi chứ, đi off cùng anh em thì có thể đc chứ. Còn khoản đóng góp thì sợ chưa đủ trình độ cũng như hiểu biết về điện thoại để post lên cho mọi người. Thôi đành cố gắng vậy

Đóng góp cho diễn đàn không nhất thiết là phải post soft hay trả lời câu hỏi của các mem, Nam có thể đưa ra một vài thắc mắc, một vài câu hỏi mà bạn băn khoăn về 1 soft hay 1 dòng máy nào đó! Mỗi câu hỏi là 1 điều để các MOD khám phá và hiểu thêm đó!

Hoặc đơn giản là Nam cùng vào làm sống động các Topic của CLB PV Hải Phòng!

Thân!

new

Đang buồn vì trời mưa nghe mấy mem than thở con buồn hơn........

PhamQuang

Manager
Trong CLB HP hiện tại ngoài Mod. Anhtoitb rất nhiệt tình và đóng góp hăng say, còn lại từ AM Badamgiak23 trở xuống hoạt động rất "thời tiết".
Nghị quyết hô hào ầm ầm nhưng thực hiện không thấy gì cả, toàn thấy bài Spam là nhiều.
Hoạt động của CLB theo kiểu ý thích theo từng thời điểm chứ không mang tính cộng đồng.
BLD CLB kiểm tra lại xem đúng không nhé?

Anhtoitb

Nhất trí cao với ý kiến của chú Quang! Hôm rùi trong buổi off MOD Badamgiak23 cũng đã nhắc nhở anh em trong CLB PV Hải Phòng cần tích cực đóng góp hơn nữa trên PV mà cụ thể là những bài viết! Nhiều anh em có lý do công việc hoặc việc gia đình; MOD Badagiak23 thì mới nhận công tác mới nên ít có thời gian online!
Hi vọng thời gian tới anh em CLB PV Hải Phòng cần tích cực hơn nữa!

Anhtoitb

Giờ chỉ còn hứng thú đến giao lưu với anh em thoi chứ chán PDAV rồi.

Bận công việc nhà nên tâm lý căng thẳng chút thui Hậu ơi, khi niềm vui đã quay trở lại thì niềm đam mê cũng trỗi dậy mãnh liệt lắm đó!

Tuan1412

Trong CLB HP hiện tại ngoài Mod. Anhtoitb rất nhiệt tình và đóng góp hăng say, còn lại từ AM Badamgiak23 trở xuống hoạt động rất "thời tiết".
Nghị quyết hô hào ầm ầm nhưng thực hiện không thấy gì cả, toàn thấy bài Spam là nhiều.
Hoạt động của CLB theo kiểu ý thích theo từng thời điểm chứ không mang tính cộng đồng.

Man nói có vài ý rất chính xác đấy.Đề nghị các anh trong ban điều hành xem lại nhé.

Born2loveU

Member

@MAN - Đúng nhưng chưa hoàn toàn chính xác !
Sự phát triển & lớn mạnh của PDA VIET nói chung & CLB PV Hải Phòng nói riêng luôn là mong muốn và tâm huyết của nhiều "thế hệ" các thành viên diễn đàn. Cái khó của PV Hải Phòng hiện nay đã làm ae HP trăn trở (chưa tìm ra giải pháp tối ưu). Mặc dù đã có gắng, nỗ lực rất nhiều. Chứ không phải hoàn toàn như quan điểm của MAN (sẽ bàn lại vấn đề này sau - thật sự xin lỗi vì chưa bàn ngay được).

Man nói có vài ý rất chính xác đấy.Đề nghị các anh trong ban điều hành xem lại nhé.
@tuan1412 - Có gì tham gia, đóng góp ý kiến với anh em trong BLD CLB chứ không nên phê phán kiểu như vậy.

Chỉnh sửa cuối:

HHN

Well-Known Member
@MAN - Đúng nhưng chưa hoàn toàn chính xác !
Sự phát triển & lớn mạnh của PDA VIET nói chung & CLB PV Hải Phòng nói riêng luôn là mong muốn và tâm huyết của nhiều "thế hệ" các thành viên diễn đàn. Cái khó của PV Hải Phòng hiện nay đã làm ae HP trăn trở (chưa tìm ra giải pháp tối ưu). Mặc dù đã có gắng, nỗ lực rất nhiều. Chứ không phải hoàn toàn như quan điểm của MAN (sẽ bàn lại vấn đề này sau - thật sự xin lỗi vì chưa bàn ngay được).

@tuan1412 - Có gì tham gia, đóng góp ý kiến với anh em trong BLD CLB chứ không nên phê phán kiểu như vậy.

Em đồng ý với ý kiến của bác Born2loveU, cần tổ chức một cuộc họp, và nhân tiện offline luôn :D
Từ tết đến giờ bận quá.........bây giờ mới đỡ đỡ chút :D

NgocVNPT

Em đồng ý với ý kiến của bác Born2loveU, cần tổ chức một cuộc họp, và nhân tiện offline luôn :D
Từ tết đến giờ bận quá.........bây giờ mới đỡ đỡ chút :D

Mình cùng đồng quan điểm với bác HHN =D>

Shinichi

Tốt nhất PVHP nên có một buổi off chính thức với sự có mặt của tất cả những ai tâm huyết để củng cố và có đường lối cụ thể đi.
@Born2loveU: Nhà xây đến đâu rồi anh?

HHN

Well-Known Member
Tốt nhất PVHP nên có một buổi off chính thức với sự có mặt của tất cả những ai tâm huyết để củng cố và có đường lối cụ thể đi.
@Born2loveU: Nhà xây đến đâu rồi anh?

Dạ em cũng nghĩ vậy đấy bác Shinichi ạ, PVHP hiện nay em thấy hoạt động chưa thật hiệu quả lắm (ý kiến cá nhân thôi ) vì thành viên PVHP thì cũng không phải là ít xong cũng như MAN PhamQuang nói hoạt động "rất thời tiết" ví dụ như em chẳng hạn :D nhưng trong thời gian tới em sẽ cố gắng đóng góp ạ .

new

MAN PhamQuang nói cũng đúng nhưng các bác thử nghĩ xem anh em toan người đi làm,công việc nhiều ít có thời gian online.,nên khi có thời gian online thì anh em spam nhiều là phải....
- Anh Nho dạo này dỗi dãi hay sao mà kêu gọi họp vậy?em tán thành ý kiến bác Nho,phải tổ chức một buổi off cụ thể về vấn đề này........