• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỒ THAN THỞ PV Hải Phòng !

Born2loveU

Member
Thời gian này giá cả leo thang kinh quá. Đang chuẩn bị xây cái tổ mới nên chóng hết cả mặt.

Anhtoitb

Thời gian này giá cả leo thang kinh quá. Đang chuẩn bị xây cái tổ mới nên chóng hết cả mặt.

Thế trong năm không tích lũy vật liệu sao anh, giờ mà mua xây nhà thì... tốn xiền lắm đó anh!

chucuoihp

:(( The same. Nhà em đập 1/2 rồi giờ gạch lên gấp đôi vỡ hết cả mồm miệng ra này :((.
Bác Hiệp xây Villa con sắt vụn chuyển sang em xây ngôi nhà nhỏ đi :D

Anhtoitb

X-( X-(X-(toi chan offline với anh em Hải Phòng rồiX-(X-(X-(

Sao thế anh? chắc tại mấy quán cafe không ngon nên làm phật ý anh à?
Có ý kiến gì anh cứ alo cho anh Long góp ý mà... hì hì... Nói vậy chứ anh là thành viên tích cực nhất đó!

chucuoihp

X-( X-(X-(toi chan offline với anh em Hải Phòng rồiX-(X-(X-(

Dương làm gì mà chán thế. Tối nào rỗi call tui đi massage chui hết chán ngay :D
Dạo này làm nhà quay đi quay lại toàn gạch với sắt oải hết ca người =.=

duong83

tại vì đi lần nào cũng có mấy đồng chí . làm mất hết tinh thần của anh em

Born2loveU

Member
@Born2loveU Anh ơi gạch cát thế nào rồi? Hic giá lại lên rồi đó

Điên hết cả đầu, mất ăn mất ngủ vì bị nó chạy làng mất 30K gạch - mất toi hơn 30T X-(. Trước định xây 2 tầng, bây giờ chỉ xây nổi 1 tầng thôi. Buồn wá :(.

Tuan1412

Sao mọi thứ đều lên mà điện thoại chả thấy lên gì thế nhỉ,chỉ thấy giảm thôi là sao vậy

HHN

Well-Known Member
USD trượt giá mỗi tháng mất một khoản kha khá buồn quá, ...... nhậu đê các bác ơi ..................